What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Note:
(*) Các thành viên đóng góp 100.000 đồng/người (4 người: Bumby, Bluetruc, Tuan Anh); các thành viên đóng giá sàn 50.000 đồng/người (12 người: Khoailangthang, Phuongsakura, Ngochien, Khucthuydu, Dép, Hht, Trương, NNQ, Như Ý và 2 bạn, Vippro)

Cảm ơn tất cả những tấm lòng!

Quê! Danh sách các thành viên đóng góp còn thiếu 3Gs (Kieubsg) 100.000đ. Thay mặt các bạn xin lổi Beer sự thiếu sót này nhé :)

- Cho em đính chính là sau khi tạm hoàn thành việc hớt tóc cho các em, em có nói với các anh chị cho tụi em về có việc chứ em không tự dưng biến mất đâu à ngen :D < 3 đứa em trốn cùng lúc mà nên không có chuyện bơ vơ gì đâu >
- Anh Quê nói oan cho em, đánh đòn anh nè :T:T

&

Sandy_Ly nói đúng roài, có conlele làm chứng nè.
Phạm tội với phụ nữ thì đáng bị phạt gấp ngàn lần đấy nhé.

Vậy là có đầy đủ "bằng chứng ngoại phạm" rồi. Haizz, nói oan cho Thị Mầu. Vậy hôm nào gặp sẽ ăn năn sau he! Lần sau tranh thủ đi với cả nhà suốt hành trình he. ;)
Mong được đi chung 1 chuyến nào đó với PCT.

@anh Lele: Bênh vực lẽ phải, nhất là phụ nữ! Méc Lelelina. hehe

Quê! Danh sách các thành viên đóng góp còn thiếu 3Gs (Kieubsg) 100.000đ. Thay mặt các bạn xin lổi Beer sự thiếu sót này nhé :)

Ac ac, em chỉ nhìn trong giấy và ghi ra chứ không nhớ. Sr Kiều bia nhen. Cảm ơn chị Hiền đã phát hiện kịp thời. Còn ai đóng góp mà mình ghi sót không, ta? Bổ sung nhé để tiếp tục chuyến thăm người gia neo đơn.

@Anh Khoái: Giúp NNQ coi lại quỹ tồn mà anh đang giữ he. Hôm bữa, đưa 2-3 lần, quên là bao nhiêu rồi.

Ac ac, em chỉ nhìn trong giấy và ghi ra chứ không nhớ. Sr Kiều bia nhen. Cảm ơn chị Hiền đã phát hiện kịp thời. Còn ai đóng góp mà mình ghi sót không, ta? Bổ sung nhé để tiếp tục chuyến thăm người gia neo đơn.

@Anh Khoái: Giúp NNQ coi lại quỹ tồn mà anh đang giữ he. Hôm bữa, đưa 2-3 lần, quên là bao nhiêu rồi.

Nhận 2 lần : lần đầu ở trung tâm 450k + 250k lần 2 ở nhà Trọng = 700k

Để chấm dứt chương trình P thiện nguyện ( NNQ ) anh sẽ đem 700k này mua 1 số đồ hoặc thức ăn giúp đỡ các người già neo đơn ở TP Cần Thơ , không vận động thêm , không kết dư nữa. Sau khi khảo sát anh sẽ tiến hành và cho nhà mình hay trong thời gian sớm nhất.

Cập nhật danh sách đi Cà Mau nhân dịp giổ tổ như sau:
Nhà Cần Thơ:
1. Trương: Chủ xị.
2-9: 8 chú lính.
10. Anh Nhanguyen (CT)
11. Nhanguyen em (CT)
12. Langtulangdu
13. Vanvinhnb
14.Khucthuydu
15. Trọng
Nhà Bình Dương:
1. Rùa
2. Hienca
3. Vtadao
4. Trangkt14
5.Tony Tèo
6. Núi Biển
7. Hoa sen
8. Tramlang
9. Langdu54 ( Chúa Thượng)
10. Nam Linh Chi
11. Phuongbd80
12. Lecat69 cha
13. Lecat69 con
14. Rùa Bạn.
15. Anh Núi
Dập dòm
1. Dochanh
2. Quê.
3. Hoacucxanh
4. Kenshin
5. Vippro

@aTrương & cả nhà : hay mình chạy xe máy từ Ctho luôn chắc nhanh hơn nhiều. nghe nói đi đường mới CT - CM chỉ còn khoảng 120km. y kiến riêng của e thôi nhe,co sai j ace chỉ bảo đừng đánh đòn e tội nghịp e lắm

@aTrương & cả nhà : hay mình chạy xe máy từ Ctho luôn chắc nhanh hơn nhiều. nghe nói đi đường mới CT - CM chỉ còn khoảng 120km. y kiến riêng của e thôi nhe,co sai j ace chỉ bảo đừng đánh đòn e tội nghịp e lắm

Đánh đòn đi :T:T:T ý kiến tầm bậy tầm bạ trúng tùm lum tùm la :T

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,725
191,522
Latest member
VizGiris
Back