What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Vippro và HHT95 tìm hiểu thông tin và góp ý lịch trình đi Thái nghe, vì còn rất nhiều thông tin còn thiếu.
Mình định 19 giờ, thứ 3, ngày 17/04/2013, ACE mình cafe tại Thanh Đa sẽ rút lại lịch trình trước khi đi, bữa đó 2 bạn online cho ý kiến nghe.

Vippro và HHT95 tìm hiểu thông tin và góp ý lịch trình đi Thái nghe, vì còn rất nhiều thông tin còn thiếu.
Mình định 19 giờ, thứ 3, ngày 17/04/2013, ACE mình cafe tại Thanh Đa sẽ rút lại lịch trình trước khi đi, bữa đó 2 bạn online cho ý kiến nghe.

Bữa đó sẽ online thảo luận cùng mọi người, mà em với ông Vip (ko biết đúng ko) chắc ít kinh nghiệm nhất về đất Thái, nên chủ yếu thảo luận trên tinh thần tiếp thu ý kiến thôi.
P/s: luôn luôn lắng nghe, lâu lâu mới hiểu...hihi...

E đang rầu thúi ruột đây! tờ phép của e giờ chưa có nghe động tịnh gì hết! đang đợi.......waiting..........:(

E sẽ online lắng nghe và bàn bạc ko nhiều chắc cũng đc ít góp sức cùng mọi người hic...! :D

Hì hì chưa gì anh LangDuTQ díliked roài biết đâu bạn anh Truơng nhưng lần đầu vào tham gia phượt chưa biết gì thì sao.
@ alakay69 : Bác là ai? hình như bác nhiều tuổi thì phải? Sao bài đầu tiên mà bác đã biết chuyến Cà Mau của sư huynh Trương nhỉ?

Hì hì chưa gì anh LangDuTQ díliked roài biết đâu bạn anh Truơng nhưng lần đầu vào tham gia phượt chưa biết gì thì sao.
alakay69 : Bác là ai? hình như bác nhiều tuổi thì phải? Sao bài đầu tiên mà bác đã biết chuyến Cà Mau của sư huynh Trương nhỉ?

Anh biết là ai anh chết liền..:D

Cập nhật danh sách đi Cà Mau nhân dịp giổ tổ như sau:
Nhà Cần Thơ:
1. Trương: Chủ xị.
2-9: 8 chú lính.
10. Anh Nhanguyen (CT)
11. Nhanguyen em (CT)
12. Langtulangdu
13. Vanvinhnb
14.Khucthuydu
15. Trọng
16. Vippro
17. Vippro’s (cái vụ này căng à nhe..:D).
18. Sandy Ly
Nhà Bình Dương:
1. Rùa
2. Hienca
3. Vtadao
4. Trangkt14
5.Tony Tèo
6. Núi Biển
7. Hoa sen
8. Tramlang
9. Langdu54 ( Chúa Thượng)
10. Nam Linh Chi
11. Phuongbd80
12. Lecat69 cha
13. Lecat69 con
14. Rùa Bạn.
15. Anh Núi
Dập dòm
1. Dochanh
2. Quê.
3. Hoacucxanh
4. Kenshin
Do Cà Mau và Cần Thơ không xa lắm nên có 1 số anh em đi bằng xe gắn máy. Như vậy việc đi lại của nhà CT là tự túc. Nhà BD sẽ có mặt tại Cà Mau khoảng 7h30 sáng. Riêng nhóm của mình sẽ khởi hành từ Cần Thơ lúc 5h sáng và dự kiến có mặt tại Cà Mau lúc 8h30. Lúc này nếu ace muốn nhập chung nhóm cũng được hoặc tự đi rồi gặp nhau tại bến tàu cao tốc Năm Căn cũng ok luôn. Tàu cao tốc từ CM đi NC mất 1h. Khi gặp nhau rồi bàn kế hoạch tác chiến nhé.. Dự kiến mồi màng bao gồm câu, lưới, mua, ăn trộm..:D gồm hàu, tôm sú, cá, sò huyết, cua biển. Mại dô mại dô…(c)(beer)

Cập nhật danh sách đi Cà Mau nhân dịp giổ tổ như sau:
Nhà Cần Thơ:
1. Trương: Chủ xị.
2-9: 8 chú lính.
10. Anh Nhanguyen (CT)
11. Nhanguyen em (CT)
12. Langtulangdu
13. Vanvinhnb
14.Khucthuydu
15. Trọng
16. Vippro
17. Vippro’s (cái vụ này căng à nhe..:D). ---- Ọc...ọc...đúng là căng thật - đây là men mới của HGiang anh ơi chứ đâu phải 's đâu hic...hic...
18. Sandy Ly

Tình hình là mình đi xe máy...có ai đi xe máy cùng với mình nữa nữa ko!??

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,728
191,522
Latest member
VizGiris
Back