What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Chào chú Cường!
Con xin lỗi, nhưng cho con xin được hỏi lại, chú Cường đời 3X thật ạ?! (S)
Hôm nào nhà CT có off cafe chú tham dự với mọi người nhé! (beer)

P/s: Hôm đi từ thiện, có mấy tấm hình chụp mấy đứa nhỏ tô tượng đẹp lắm, máy ai đang giữ post lên cho nhà mình xem với ạ! :)

Đến khổ với Giáo chủ, cứ thấy X là ham hố mà đặc biệt là XXX :gun

Hình trẻ em đường phố vui chơi và ăn uống trong máy anh nó sao sao ấy ... chưa cảm nhận hết nên kỳ này chụp chệch choạt quá ..(NO) , đang lọc lại những tấm ok nhất có thể ... từ từ nhé..(BB)

Hình trẻ em đường phố vui chơi và ăn uống trong máy anh nó sao sao ấy ... chưa cảm nhận hết nên kỳ này chụp chệch choạt quá ..(NO) , đang lọc lại những tấm ok nhất có thể ... từ từ nhé..(BB)

Vụ này chắc tại anh Khoái chụp ảnh trẻ em mà toàn lấy nét nữ tình nguyện viên ko nè chứ gì hehehe

Du ơi, 3X có nghĩa là 30t đó em, không phải thế hệ 3X là sinh từ năm 1930 đến 1939 đâu em, nếu thực sự như thế Du phải kêu bằng ông chứ chẳng chơi vì đã trên 74t đến 83 tuổi.
mà tuổi cỡ này thì sử dụng vi tính khó khăn à nha( mắt kém)
kakakak, chưa gì có người bắt giò rồi ta.

Sao tui lúa dữ vậy trời???? Bùn lắm anh Gùa ... :(
Bởi vậy mới nói chuyện, hỏi thăm lịch sự, lễ phép đó.
Thật ra cũng rất nghi ngờ,cũng tính kiu bằng ông rồi, mà sợ người ta tủi nên thôi, akakaka

@Ime: Mầy hay lắm, mấy cái vụ XXX đó mầy hay lắm, tao biết mà!

Ayza có từ 3X mà nhà PCT bình loạn dữ hén, vậy mời chủ nhân vào giải thích đê. Rất hân hạnh bạn đã tham gia nhà PCT, hôm nào nhà PCT có off cà phê cà pháo mời bạn đến để ra mắt với mọi người luôn nha :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,724
191,523
Latest member
MDEDU
Back