What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Buổi tối lại tiếp tục những món quen thuộc đêm qua gồm sò huyết nướng, 10 kg dộp nướng, hàu nướng, 5kg tôm nướng, cá nướng, cua nướng.....con gì có trong nồi là nướng hết cộng thêm 8 thùng bia... Tổng thiệt hại của 2 đêm là 17 thùng..

Tiếp tục ăn nhậu và đàn hát. Đến bây giờ khi mình đang ngồi úp những tấm hình này thì giọng nói như con vịt khạp khạp...hehe... Thôi, sống là để vui, để chia sẽ, để cảm thông và để hướng tới một ngày mai tốt đẹp hơn. Chúc tất cả các anh chị em 2 nhà Dương Cần luôn dồi dào sức khỏe để làm việc tốt hơn và đôi chân đi phượt được dẻo dai hơn. Hẹn gặp tất cả trong thời gian ngắn nhất. Chúc cả nhà có một chuyến đi Thái Lan và Nam Du sắp tới an toàn và vui vẻ nhé...

Cảm ơn anh Trương về chuyến đi lần này nhé, năm nay ăn Giỗ mà cười no nê luôn, em thích người CM ùi ngen, thân thiện, nhiệt tình :D
P/s: Giờ ngồi xem lại dung nhan mọi người sau khi đánh bài xong vẫn còn cười đau bụng, nhìn dễ thương quá hahahah :)) :)) :))

Last edited:
Anh chị mần ơn giúp em! Có ai biết xe nào chạy thẳng từ Cần Thơ đi Biên Hòa, Đồng Nai không ạ? Thời gian xuất bến, điện thoại liên lạc? em cảm ơn nhiều lắm ạ!

Cám ơn ca si Trương rất nhiều. đã cho mọi người 1 chuyến đi vui và nhất là đc an đã đời. Và người dân Năm Căn mến khách đã chứa chấp.

Xin thông báo với ace 2 nhà Dương Cần đã tham gia chuyến đi về Đất Mũi vừa qua là quĩ còn dư là 500.000 do anh Núi vừa bổ sung thêm và Rùa đang giữ. Sau khi trao đổi với Rùa, nếu mang số tiền này trả lại cho mọi người thì mất công vì quá nhỏ, do đó mình đã đại diện nhóm nhà CT quyết định chuyển số tiền này cho quĩ từ thiện phượt nhà BD. Xin lỗi ace nhóm nhà CT vì đã tự quyết định việc này, nếu có gì không hài lòng thì hãy bỏ qua cho mình nhé.

Anh chị mần ơn giúp em! Có ai biết xe nào chạy thẳng từ Cần Thơ đi Biên Hòa, Đồng Nai không ạ? Thời gian xuất bến, điện thoại liên lạc? em cảm ơn nhiều lắm ạ!
Em biết xe này đi Đồng Nai nè, em quên tên là gì rồi, xuất bến từ Vị Thanh chạy ngang Cần Thơ áh, 0918115385

Xe Thu Trinh đi từ Cần Thơ- Biên Hòa,Đồng Nai tại bến xe Hùng Vương-Cần Thơ xuất phát lúc 9 giờ sáng. Số phone liên lạc: 0913.640.149. Xe này có rước khách dọc đường.

Đi có mấy bữa về thấy nhà vắng quá vậy nè, anh Trương ơi mấy bữa này có đi đâu ko, mình làm chuyến "Phượt Say" chơi đi...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,733
191,528
Latest member
debetpoker
Back