What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Tối nay ai rảnh ghé 3Gs cafe với nhau nhé các anh chị em!
Em sẽ kể chuyện tầm bậy cho nghe! :)))))))))))

Tối nay có ít nhất 02 mạng ghé về nơi ấy! (wait)(beer)

Ui! Mới hay KhucThuyDu rủ rê cà phê cà pháo để nghe kể chuyện tầm bậy thì đã huốt ngày rồi :)

Xin chào anh chị em Hội Phượt Cần Thơ!
Mình cũng là dân Tây Đô, cũng máu me đi phượt lắm, lên mạng mò linh tinh, may quá tìm ra được hội này, anh chị em cho mình tham gia hội với nhé.
Do cũng là dân a-ma-teur nên cũng không biết làm sao để tham gia, nên để lại post này, nếu anh chị em welcome, hãy hướng dẫn mình với. :help
Nick yahoo: plbtran1972. Email: [email protected]

Chào bạn! Rất vui bạn tham gia vào nhà PCT. Vui lòng bạn cho mọi người biết thêm chút ít thông tin về bạn để biết mà xưng hô nhé. Thanks! :)

Sau hai ngày du hí và làm khách tại nhà Cần Thơ, tramlang tại hạ đã về đến nhà an toàn lúc 1h35' sáng nay. Cám ơn Anh Trương và chị nhà, chị Ngọc Hiền, chị Kiều BSG (tài trợ thùng bia 333), Trọng, bé Du, Bồng và đặc biệt gặp Anh Hớn, chú Hồng là hai người vừa đàn hay vừa hát hay.... Cám ơn mọi người đã tiếp đãi tramlang thật chu đáo và một điều rất hân hạnh là Anh Trương đã tặng cho nhà Bình Dương cây đàn guita đã theo Anh bao nhiêu năm chinh chiến...tramlang sẽ chuyển lại cho Chúa Thượng, trưởng lão nhà Bình Dương. Thay mặt cho nhà Bình Dương cám ơn Anh rất nhiều...mong hội ngộ Anh và các bạn Cần Thơ trong dịp Sinh nhật nhà Dương Cần...

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,734
191,529
Latest member
saiful
Back