What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Ca nha oi, cho minh tham gia chuyen nay voi nhe, chua quen di lan nay minh lam quen luon hen :)

Hi chị Trân, chị cứ theo dõi thông tin trên nhà CT này nhé, mọi người có đi sẽ update thông tin đầy đủ lên đây. Hẹn sớm gặp chị!

@Cô Mai: Con cũng muốn đi, tới giờ chót có gì con cũng tự mang thân tới đó luôn. Đi 1 lần biết đường rồi, chắc không bị lạc! ^0^

@ Nhà mình ơi: Còn 2 chai rụ Lào Pác Phái mua ở bển về,anh Chọng đẹp trai đang giữ, nhà mình lên lịch quất cho xong đê! Rụ ngon đã có, giờ chỉ còn chờ bạn hiền thôi, hì.
Cá nhân em vote cho tối nay! :D:D (beer)

@ Nhà mình ơi: Còn 2 chai rụ Lào Pác Phái mua ở bển về,anh Chọng đẹp trai đang giữ, nhà mình lên lịch quất cho xong đê! Rụ ngon đã có, giờ chỉ còn chờ bạn hiền thôi, hì.
Cá nhân em vote cho tối nay! :D:D (beer)

Hì , phải kèm với trâu luộc cơm mẻ ở nhà Diễm còi nữa

view
[/url][/IMG]

Lâu rồi kg gặp cả nhà.Lần này rủ rê mọi người Phượt vì môi trường .Đi Suối Trúc DT nhé ,by bus toàn tập nhen.:)
Đêm cắm trại muốn nghe Gái Du kể chuyện "tầm bậy" nà (NT) .OK?:D
Beer ơi lần này đi DT nhen. Và Quê nửa nè,lần trước gà gáy canh 1 mới lên tới nơi. :LL

Dập dòm chuyến này nữa nha cô! Cũng như mọi người phút chót lên ngựa bus sắt hướng về Chỉ Cu đánh cương qua Dầu Tiếng :D

Vậy tối nay nhà mình ai rảnh tối lên 3GS cafe luôn nhé...
Có Jiny ghé qua CT tối nay đấy!
Còn bạn nào mới thì lên tham gia luôn cho biết mặt, trai thì Du tiếp, còn nữ thì ... để ông Vip lên tiếp, hehe...

Vậy tối nay nhà mình ai rảnh tối lên 3GS cafe luôn nhé...
Có Jiny ghé qua CT tối nay đấy!
Còn bạn nào mới thì lên tham gia luôn cho biết mặt, trai thì Du tiếp, còn nữ thì ... để ông Vip lên tiếp, hehe...

Welcome chị Jinny!!! Sẽ tranh thủ chạy lại quán 3Gs!!! Tối nay nhậu nhẹt hay cafe tới mấy giờ cũng đc, đơn giản vì tối nay đã xác định ngủ ngoài đường rồi! =))

Đúng rồi, cảm ơn anh HIV Chọng đã gợi mở! Bao nhiêu trai cũng đc, ghé đây tiếp hết, rồi giết hết luôn, kaka! Giết không nổi, nhờ anh Hht và anh Víp tiếp khách tiếp! Chị em chúng mình không mà! Điều này đã được chứng minh ở Thái Lan! hohoh

Du oi, cafe 3GS o dau dzay, moi nguoi hen nhau may gio, co gi chi chay len tham gia :)

Chị Trân, cafe 3Gs ở 208 CMT8 nhe chị! Nó nằm đối diện kho dược HG, nhìn xéo xéo sẽ thấy đường Trần Quang Diệu liền! Dễ tìm lắm!

Mọi ng còn lại la làng la xóm lên koai, tối đi đc hong?????
Tối nay bắt đầu lúc 7h đc hong????
Ai online mà k comment cho tối nay bẻ cổ ráng chịu àh nhá! :gun

Last edited:
Kế hoạch tối nay là off ở 3G trước, sau đó ghé nhà Trọng bày bàn ghế mâm dĩa ngoài bờ sông rồi nhậu. Tui mang lại 1 bình rựou cần 5 lít, 5kg ốc luộc chấm với nước mắm xả ớt nhé. Bây giờ đi mua ốc về ngâm trước, thứ tự ưu tiên là ốc lác, ốc gạo, ốc bưu và ống đắng. Khi tập trung lại rồi xem thiếu mồi màn gì đó sẽ đi mua bổ sung sau...mại dô... mại dô.....

Kế hoạch tối nay là off ở 3G trước, sau đó ghé nhà Trọng bày bàn ghế mâm dĩa ngoài bờ sông rồi nhậu. Tui mang lại 1 bình rựou cần 5 lít, 5kg ốc luộc chấm với nước mắm xả ớt nhé. Bây giờ đi mua ốc về ngâm trước, thứ tự ưu tiên là ốc lác, ốc gạo, ốc bưu và ống đắng. Khi tập trung lại rồi xem thiếu mồi màn gì đó sẽ đi mua bổ sung sau...mại dô... mại dô.....

Ca sĩ đúng là tuyệt vời! (beer)(beer)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,734
191,529
Latest member
saiful
Back