What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Thiệt tình là khó cưỡng lại quá! Sao đây ta....................:gun:gun

Anh Víp! Lâu rồi em không đc gặp anh, nên em cũng nhớ anh lắm!(wait)
Anh thì lúc nào cũng nhiệt tình, chỉ khi nào bận đến mức không sắp xếp đc anh mới vắng mặt thôi, em biết mà! Có đôi khi, dù bận dữ thần lắm, anh cũng dành ưu tiên cho nhà CT mình, em biết mà!
Tối nay là 1 ngày thảnh thơi thì phải, đúng không anh Víp thân iu!? :D:D

Anh Víp! Lâu rồi em không đc gặp anh, nên em cũng nhớ anh lắm!(wait)
Anh thì lúc nào cũng nhiệt tình, chỉ khi nào bận đến mức không sắp xếp đc anh mới vắng mặt thôi, em biết mà! Có đôi khi, dù bận dữ thần lắm, anh cũng dành ưu tiên cho nhà CT mình, em biết mà!
Tối nay là 1 ngày thảnh thơi thì phải, đúng không anh Víp thân iu!? :D:D
Nghe e DU nó nói mùi nhứt nách ghê vậy đó :T ......A hứa với e a sẽ cố gắng để mọi chuyện sau lưng :))

Chào mừng bạn plchbtran (beer)

Nghe e DU nó nói mùi nhứt nách ghê vậy đó :T ......A hứa với e a sẽ cố gắng để mọi chuyện sau lưng :))

Chào mừng bạn plchbtran (beer)

Em vẫn iu thương anh nhiều như hôm hổm, hôm lần đầu mình gặp nhau!
Nhớ nhé, ụ ẹ, k đi em cắt àh!:L:L kakakakakaka

Hẹn gặp lại chị Trân tối nay nhé!!!!!!!!! (c)

Mồi đã mua xong, đang ngâm, đảm bảo tối nay sẽ ngon miệng. Ốc lác luộc khóm chấm nước mắm xả ớt uống với rượu cần và rượu Lào (ẩm thực hòa trộn 2 miền sông nước và Tây nguyên giao lưu với nước bạn...:D), có guitar của anh Hớn kế bên....hehe....(beer)(beer)(c)...

Mọi ng còn lại la làng la xóm lên koai, tối đi đc hong?????
Tối nay bắt đầu lúc 7h đc hong????
Ai online mà k comment cho tối nay bẻ cổ ráng chịu àh nhá! :gun

Tối nay chị đến Du ơi đừng bẻ cổ mần răng mà "nhậu" được :LL

@ plchbtran: Chào em thành viên mới toanh của nhà PCT. Hẹn gặp tối ni cà phê 3Gs ra mắt nhé plchbtran :)

Last edited:
Mồi đã mua xong, đang ngâm, đảm bảo tối nay sẽ ngon miệng. Ốc lác luộc khóm chấm nước mắm xả ớt uống với rượu cần và rượu Lào (ẩm thực hòa trộn 2 miền sông nước và Tây nguyên giao lưu với nước bạn...:D), có guitar của anh Hớn kế bên....hehe....(beer)(beer)(c)...

Ôi nghe a Trương nói, dg làm mà chảy nước miếng chèm chẹp.. chắc mượn máy bay của bầu đức xuống CT nhậu wá hehe!

Xin phép xen vô một chút:
Hiện nay, NNQ cùng bác Lengkeng1minh đang tìm xin sách vở, quần áo, đồ chơi... tặng trẻ em từ Mẫu Giáo đến Lớp 5 Đảo Bé ở Lý Sơn vào ngày 14-15-16.6 tới. Nhà mình có ai dư món gì có thể cho được, vui lòng báo cho NNQ hay nghen! Cảm ơn mọi người!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,734
191,529
Latest member
saiful
Back