What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Từ lúc sinh ra và biết ăn nhậu tới nay, đây là khoảng thời gian tạm ngừng ăn nhậu lâu nhất (hơn 10 ngày). Lý do: đanguống thuốc trị men gan:D(beer)

Chắc nhờ anh share cho em vài viên quá, tính từ đầu tuần tới giờ hình như em chưa nghỉ ngày nào, hôm nay quyết định ngưng một bữa, mai với mốt đi ăn đám "làm" tiếp, hazz
Anh chị em tối nay có ai rảnh rổi cafe hong???

Chắc nhờ anh share cho em vài viên quá, tính từ đầu tuần tới giờ hình như em chưa nghỉ ngày nào, hôm nay quyết định ngưng một bữa, mai với mốt đi ăn đám "làm" tiếp, hazz
Anh chị em tối nay có ai rảnh rổi cafe hong???

Bữa nay ế kèo hả anh Chọng?!!!!:D:D

Thí dụ như, tối nay chỉ có em quởn để cafe' thôi thì anh có đi hong?
Em hứa là đi cà phê không bị xỉn như mấy bữa trước! :D:D (Bữa hổm anh k đi nên k thấy) hì hì

Bữa trước anh cũng uống nước mía tới xỉn luôn đó em, hôm nay ko phải thiếu kèo mà hơi ngán ngán rồi, ngưng bớt một bữa em ơi, cái này gọi là lùi 1 bước tiền 3 bước đó em!
Vậy tới thời điểm này được 3 người, trong đó có ku Mèo nữa!
Chốt luôn 7g30 tại quán củ nhé!
Anh chị em ai rảnh đi được lên tiếng luôn nhé!

Chốt luôn 7g30 tại quán củ nhé!

Sai chánh tả rồi ku! "Cũ" mới đúng ngen hôn! "Củ" này chắc là "Củ đự" mà ông nụi Khoái hay nói quá?! hơ hơ

Nhận thấy: Tình hình là gần đây, nhà mình off cafe theo công nghệ rất tiên tiến, ai cũng mang theo đầy đủ thiết bị để online fb. Mặc dù ngồi chung bàn, face to face luôn, nhưng toàn nói chuyện với nhau trên fb k hà, mắc cừ bà cố! :D:D:D

Từ lúc sinh ra và biết ăn nhậu tới nay, đây là khoảng thời gian tạm ngừng ăn nhậu lâu nhất (hơn 10 ngày). Lý do: đanguống thuốc trị men gan:D(beer)

Cố gắng lên anh, dứt khoát ko cho bác sĩ có cơ hội nói câu : "xin lỗi chúng tôi đã cố gắng hết sức " hehehe

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,734
191,529
Latest member
saiful
Back