What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Só zi cả nhà. Tình hình là NNQ có chuyến công tác đột xuất ở Mỹ Tho từ 12.7 đến 21:00 tối 13.7 (tức thứ 7 tuần này). Nên khả năng rất lớn là không tham gia SN nhà mình được. Báo để mọi người hay và xin lỗi đến tất cả.
P/S: Nếu chuồn sớm được thì sẽ đi trong đêm vô Lung luôn! Có gì báo sau ạh!
Chúc cả nhà chuyến đi vui vẻ!

E nói ra nữa sợ cả nhà lại rầy e thấy 2 người rút cọc rồi. Cty có việc đột xuất ko cho nghỉ thứ 7 và sáng CN. Thành thật cáo lỗi mọi người ạ. Ai có phạt hay la rầy e thì nhẹ nhẹ chút, e rễ súc động lắm ạ. Hiic hic. Tối nay e đi off ngồi hóng chuyện mọi người bàn cho nó khởi thèm thôi ạ. Sorry cả nhà.

Ok! Tối ni 3Gs nhé chị sẽ tranh thủ đến sớm :). Tình hình nhà PCT có 3 bạn đã rút gạch rồi kìa...

Hehe, có nhiêu chơi nhiêu. Em chỉ cần nghĩ đến việc đc vô Lung ăn chuột khìa là em khoái rồi, thêm cái nhào xuống sông tắm nữa là bá chấy, keke

P/s: Anh Bồng: Anh có đứa em trai đúng k? nhớ dẫn nó theo cho em nhen!! hì hì

Anh Khoái: Cái vụ ks như hôm trước ae mình bàn cũng hay nhưng em thấy nếu thuê được tại nhà khách T82 (đối diện 3G) là tiện lợi nhất.
.

Miễn sao giá rẻ và sạch sẽ cho các chị em , chừng nào có số lượng người anh sẽ đi xem 2 chỗ luôn
Nhắn tất cả : Mọi người cứ mặc định off tối thứ 3 hàng tuần nhé.

14-15: Anrgy + Anrgy's

Do có công việc chưa thu xếp được nên 14-15: Anrgy + Anrgy's rất tiếc phải rút gạch chuyến đi sinh nhật phượt Dương-Cần, xin cáo lổi với mọi người. Nếu tới cận ngày công việc ổn thì sẽ đu theo. Chúc mọi người có chuyến đi vui vẽ.
Cảm ơn.

Hi mọi người! e thấy tình hình mưa bão tháng này liên ta miên! tính sơ sơ e thấy tối đa là thiếu khoảng 3-4 chiếc xe máy là cùng!
thôi thì tiền quỹ chi thêm cái khoản này kiểm vài chiếc xe máy để a e đi, và về lại bằng xe khách cho an toàn và yên tâm! :D
Cưng bé Mập nhất nhà nè

Tình hình quân số nhà CT là 15, nhà BD cũng cỡ 18 (sau khi trừ đi những người không tham gia), khách trong Lung vào ban đêm cỡ 7 người vậy là ok, giống như năm ngoái.
Mồi màn đã chuẩn bị xong, Rùa kiểm tra thông tin a gửi qua email, có gì trao thêm rồi chuyển dùm cho em Ngọt bảo đưa cho anh Tiến trong Lung dùm anh nhé, anh đã dặn anh Tiến rồi. Số lượng mồi màn cõ lẽ nên giảm xuống vì anh nghĩ là ăn không hết (giống như năm ngoái)
Nhà CT đã tìm được chỗ thuê xe, nhà BD nên đi xe ngoài xuống sẽ thoải mái và an toàn hơn.
Mong sớm gặp lại cả nhà vào ngày thứ 6

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,777
191,541
Latest member
nikkipetshop
Back