What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

E hèm ! em xin dc rút 1 gạch cho meo.dienn's ! vì thứ 7 pé nhok nhà em có việc bận đột xuất ! chuyến này em dc đi chơi 1 mình =]]

E hèm ! em xin dc rút 1 gạch cho meo.dienn's ! vì thứ 7 pé nhok nhà em có việc bận đột xuất ! chuyến này em dc đi chơi 1 mình =]]

Nhóc này chuyên gia xin rút gạch đột xuất, hên là kỳ này chỉ là mèo's, phạt em làm xế cho một ai đó nhà BD, thoái thác là chẻm mỏi tay!
P/s: bé Loan có thể vô đây đăng ký xế trước!
Ngoài ra, đang cần tìm 1 cái ống bơm tay hoặc chân, ace nào có báo với! Đã tìm hàng xóm 2 hôm nay nhưng chưa có, hazz

Tuy chuyến này ko dc "vé" vào Lung nhưng xin đóng góp chút ý kiến..tình hình là năm gòi chúng ta đi mà chưa đi tới đâu trong Lung cả(tới rìa Lung thui) nên gút kinh nghiệm chiến nỳ ACE cố gắng thuyết phục mấy "ảnh" cho đi thẳng dzô lõi lun cho nó đã..thấy mấy phóng sự vào lõi thấy mà tê hết người..xin chút ý kiến...mọi người chém nhẹ tay
@ Bác Trương và Gái Du: 2 người này ít ác qá, đưa mấy hình lên làm mấy người ở nhà thèm chảy nước miếng hết..ngứa ngáy qá ah..hic...hic

Tối mai ( 12/7 ) nhà P CT off cà phê 3Gs đợi đón khách nhé. Ưu tiên nhiều xe máy
Việc ngủ nghỉ của đoàn BD anh đã chuẩn bị xong , giờ chỉ còn phụ anh chị em lo mồi màn và bia rượu sương sương thôi.
Rần rần trong mình rồi ...haha :))

Tối mai ( 12/7 ) nhà P CT off cà phê 3Gs đợi đón khách nhé. Ưu tiên nhiều xe máy
Việc ngủ nghỉ của đoàn BD anh đã chuẩn bị xong , giờ chỉ còn phụ anh chị em lo mồi màn và bia rượu sương sương thôi.
Rần rần trong mình rồi ...haha :))

Hay ghê, vừa mua được 2 kg đậu phộng sống, hôm nay ko luộc, để mai luộc 1 lượt đãi nhà BD ăn đậu phộng uống bia lạnh vậy!

Chủ quán chế biến tại chỗ món lươn xào sả ớt

Nhìn thấy mà đói bụng thí mẹ ẹc ẹc. Chúc các anh chị em hai nhà "dương cần" một chuyến đi tốt đẹp. Tui ngồi ở nhà ngóng mỏ nhìn thôi.

Mèn ơi, bạn Hiền suy nghĩ đơn giản lắm bạn Quê. Nếu bạn muốn đi thì tự dưng hôm đó sẽ có mặt tại Lung thôi àh.

Ai biết đâu, thì đây là cơ hội cho Quê được gặp Hiền đó, không tranh thủ thì thôi chứ biết sao giờ à...

Vài lời cùng Quê nhé! Ụ ẹ...
Khổ lắm, rái Du! Vì miếng cơm manh áo nên phải chịu khó, dằn nén cảm xúc, hoãn sự sung sướng... lại! Công tác cuối tuần thường là những chuyến quan trọng, không bỏ được. *** nó, hay đột xuất mới bực!
Lần này lại lỗi hẹn với em! :(( :(( :((

Chào cả nhà CT. Hôm trước vô tình alo cho bạn langtulangdu đúng vào lúc các bác đi tiền trạm ở Lung NH, biêt là sn của 2 nhà, e máu me quá nói với langtu cho ké 1 suất. Đến lúc đặt đ vé thì bu cháu lại tạo công ăn việc làm cho, tiêc quá cơ. Hy vọng mùa thu này vào sẽ giao lưu đ với các bác.
Chúc mừng sinh nhật!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,777
191,541
Latest member
nikkipetshop
Back