What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Phượt đêm một thân, một bóng của Trương cũng giống như anh đi uống cafe một mình ở 3Gs. Không biết chủ quán nhà ta có thấy kẻ cô đơn không? Tháng nào cũng có qua Cần Thơ, nhưng không có điện thoại cho Trương rủ uống cafe vì không biết em có được rãnh không? Anh thường ở nhà trọ của con gái ngay chân cầu Rạch Ngỗng.

Phượt đêm một thân, một bóng của Trương cũng giống như anh đi uống cafe một mình ở 3Gs. Không biết chủ quán nhà ta có thấy kẻ cô đơn không? Tháng nào cũng có qua Cần Thơ, nhưng không có điện thoại cho Trương rủ uống cafe vì không biết em có được rãnh không? Anh thường ở nhà trọ của con gái ngay chân cầu Rạch Ngỗng.

Ôi , sự cô đơn của thầy làm bản thân em vô cùng áy náy ...(NO).Cũng vì công việc mà em lặn trên này hơi lâu ( chỉ toàn treo FB ) thằng Quê thì cũng đi cày suốt .. hihi
Hôm nào thầy ở CT đêm thì nhá máy cho em , từ 20h30 tối trở đi em chơi được ..ẹc.

Quá lâu rồi mới về lại nơi đây...
Nhớ...
Vô nhà thấy trang nhà mình nằm tuốt dưới đáy, cũng buồn... và mình cũng là một trong những các lý do..

Ps: xong ròi, e đi đây... lên đầu trang nhé PCT :)

em Du yêu dấu đâu rùi! về nhà đi em ơi! anh và con đang chờ em nè!

Rồi luôn, nay mới hiểu vì sao ku Bồng gầy nhom.
Thôi bỏ đi em Bồng, lên Bình Dương anh kiếm em khác cho, Giáo chủ giờ đã đăng cơ, không còn quay về bên em nữa đâu.

Cách đây không lâu, sự thực là định ghé thầy mần 1 đêm hoành tá tràng, nhưng thấy thầy bận bịu quá nên thôi.

Rồi luôn, nay mới hiểu vì sao ku Bồng gầy nhom.
Thôi bỏ đi em Bồng, lên Bình Dương anh kiếm em khác cho, Giáo chủ giờ đã đăng cơ, không còn quay về bên em nữa đâu.
Hôm bữa 21/12 có đi Thủ đức mà gấp về quá nên không uống cafe đc. nhớ nhà BD lắm, hẹn gặp tất cả tại Sa Đéc nha!

Chúc anh chị Nhà Cần Thơ giáng sinh an lành :).

Buổi tất niên cũng vui vẻ và thành công! :D (em đi hông có đc, em đi thi :(()

Miss all!!! <3 <3 <3
:L

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,816
191,549
Latest member
388bettcom
Back