What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Chao ca nha Tay do !
Chiều lang thang in tờ nét lot vao trang web này haha
Truoc tien mình xin tư gioi thieu: minh la công dân tây do sn: 7x đoi giũa
Rat mong có co hoi duoc phuot chung voi anh chi em Hôi Tây do

Chào bạn tuechcantho.
Điều đầu tiên bạn(anh/chị) làm mọi người thấy không biết có đi chung với bạn được không?
Vẫn biết bạn đời 7x nhưng không biết là anh hay là chị đành gọi bạn thôi.
Thứ hai trên diễn đàn cần viết tiếng Việt có dấu bạn(anh/chị) viết không dấu đọc nhầm thì thế nào?
Nếu cùng chung sở thích cùng đi cùng tìm hiểu cùng chia sẻ, đầu tiên bạn phải chia sẻ thông tin của mình chính xác đê mọi người biết bạn là ai? thế nào? ở đâu? làm gì liệu mà rủ rê
Hy vọng không làm bạn(anh/chị) sốc vì vài dòng thế này.

Chao ca nha Tay do !
Chiều lang thang in tờ nét lot vao trang web này haha
Truoc tien mình xin tư gioi thieu: minh la công dân tây do sn: 7x đoi giũa
Rat mong có co hoi duoc phuot chung voi anh chi em Hôi Tây do

Chào bạn , nhóm mình hay tập trung ở cà phê 3Gs số 208 CMT8 , bạn cho số ĐT ( không tiện trên này thì nhá vào số 0127 625 9999 ) có gì mình nhắn tin lên chơi cho vui.

Chào bạn , nhóm mình hay tập trung ở cà phê 3Gs số 208 CMT8 , bạn cho số ĐT ( không tiện trên này thì nhá vào số 0127 625 9999 ) có gì mình nhắn tin lên chơi cho vui.

Kakakak có kèo hàng 7x rồi hen. Chúc mừng anh Khoái có thêm bạn già.
Cho em hỏi tí, thêm bạn già vậy buổi sáng có tập dưỡng sinh thái cực quyền không anh.
Môn võ này của Trương Tam Phong dữ dằn lắm đó. Giáo chủ Kim Hiền nghe chạy mất dép luôn đó nha.

dạo này ai cũng lo đi đánh lẻ hết nên nhà Cần thơ bây giờ cũng giống như vương quốc Phù Nam vậy! chỉ còn lại di chỉ của thời hào hùng (tổng số trang gần 300). Hãy quay về và tạo dựng lại nền hưng thịnh xưa đi cả nhà ơi!

tìm mãi không thấy cái fb của phượt cần thơ đâu. ai add mình vào với, xem mọi người hoạt động thía nào với... https://www.facebook.com/dung.nguyenthi.180

Chào bạn! Trước tiên bạn phải cho biết chút thông tin về bạn: Họ tên, tuổi tác, ở đâu và làm gì? vv và vv ... Sau đó gặp gỡ giao lưu với các anh chị em Nhà Cần Thơ nếu bạn đang sống ở Cần Thơ. Nhà Cần Thơ thường họp mặt ở Cafe 3Gs số 208 đường Cách mạng tháng tám. Thân chào

Đúng là nhà quá vắng, chủ lại đi hoang nơi nào không biết
Beer đoán gần đây mọi người lướt FB (up hình nhanh, comment không có admin sửa lưng, status thoải mái ...) tiện hơn nên trang Phượt hông còn rầm rộ như trước nữa (trong đó có Beer :) )

Vì thế ai đó mới vào Nhà Cần Thơ cũng đừng bỡ ngỡ nhé, mạnh dạn khai báo : Tên (nick cũng được ko ép), tuổi (tiện xưng hô), tình trạng hôn nhơn (trong nhà có trai có gái single để ý lắm cái vụ này), việc làm ....

Hoạt động ăn chơi của Nhà lúc ẩn, lúc hiện nhưng vẫn đảm bảo có ngày nghỉ là có nhóm lang thang đây đó, đặc biệt 2 điểm là nơi NCT duy trì đều đăn hàng tuần là : Lai rai ven sông (cầu Nhị Kiều) và Cafe 3Gs (208 CMT8).

Ai đó đừng ngại ngùng nhé

Thân ái

---------------------------
Vài hình ảnh minh họa cho năm 2014 (photo by Hienca, ca sĩ Truong, Hht59 )

Quán Cafe của Người Nhà Quê (phượt quái NCT) Tri Tôn - An Giang

Hồ Tà Pạ - An Giang

Hòn Móng Tay - Kiên Giang

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,840
191,554
Latest member
Bulbtek_VN
Back