What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Làm 1 chuyến mini đi trong ngày chủ nhật đi mấy đại ca ơi! lâu quá nhà mình không có dịp đi đâu chung với số lượng nhiều rồi hì hì!!!!:D

Làm 1 chuyến mini đi trong ngày chủ nhật đi mấy đại ca ơi! lâu quá nhà mình không có dịp đi đâu chung với số lượng nhiều rồi hì hì!!!!:D

Lo gì bé Mập, tối thứ 6 này anh em nhà PBD đổ bộ đánh up Cần Thơ đó.

Sáng thứ 7 đi chợ Cái Răng chơi, trưa đi đám cưới Hậu Giang, chiều quay về Cần Thơ chiến với Trưởng Lão CT.
Không biết ngoài Thầy Nhã, ANh Trương thì còn ai nữa không, nếu 2 trưởng lão này không dễ bị hạ lắm đó
Với lại Sáng chủ nhật có một Bộ xương khô nhà PBD đến Tây Đô hốt một bông hoa đem về làm tù binh. Sẳn chụp hình ghi lại khoảnh khắc này. Anh em nào có nhã hứng tham gia nhé.

Còn một số chủ lực:
Dáo chủ KTD ?
Anh Khoái Tùm Lum?
Chị Hiền Má mì?
Chị Chưng Dài Kiều BSG?
Bồng Ma cây?
vv..vvvv

Áo phượt nhà mình đăng ký đem qua đây công bố đi cho xum tụ đi bà con!
(đang nợ chưa thanh toán,hihi
...)

Tối thứ 5 tuần này 26/6 có off vụ mua áo. ANh em nhà CT thông nhất sớm rồi báo lên PBD đặt giúp luôn cho tiện.
Vụ này Jinny follow đó.
Chú HIV có đặt mua không mà hô hào gớm vậy.
Thanks!
Ruan

Re: Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ ( phần 2 )

Thành viên mới, làm wen nha cac Dai Ka, Su ty!
P/s: E ở Lung nên mong đc đi đây đi đó để rửa phèn! Mong các DK, St chíu cố!

Last edited:
Áo Phượt

Mình đặt áo PDC ở trang 19 https://www.phuot.vn/threads/153009-%...3t-2014/page19

Khi giao áo, Vy bị thiếu size và quatrao đổi bằng điện thoại, mình tạm thời đồng ý với Vy:

1. Đổi 1 áo nam XXl thành nam XL (Vy bị thiếu size và mìnhcũng muốn đổi).
2. Đổi 4 áo nam M thành L : Vy nói các size chỉ chênh nhau 1 phân và nam mặc rộng hơn một chút cũng được.
3. Mình đồng ý nhận, với điều kiện bạn nào mặc không vừa những áo bị sai size thì trả lại áo và Vy cố gắng tìm đúng size.

Do mình bận nên nhờ Dochanh nhận áo, nhưng ngoài 4 áo nam M thành L, Vy còn giao sai 5 áo Nữ M thành 3 L và 2 S. Lý do là Vy bị thiếu áo và Vy không nói trước với mình việc này.

• 4 áo nam M thành L (2 Nam M DaoTuanPhuoc, 1 Nam M Dochanh, 1 Nam M Kieubsg ): Vy nói hiện giờ Vy đã có đủ 4 áo nam L, nên có thể đổi lại (mất công đổi).
  • 5 áo Nữ M thành 3 L và 2 S (1 Nữ M Hải Nhi, 4 Nữ M Kieubsg ): cái thì rộng hơn, cái thì chật hơn.

Việc đã rồi, nên nhờ kieubsg nhận áo, xem bạn nào không vừa thì chịu khó gởi lại, anh sẽ trả cho Vy.

ACE thông cảm.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,843
191,556
Latest member
jasmineharford250
Back