What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Re: Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ ( phần 2 )

Bác Keng nổi tiếng là người chu đáo nên những tình huống cảnh báo là không thừa. Vấn đề là cả đoàn cùng đoàn kết và có sự chuẩn bị kỹ lưỡng. Hơn nữa, có hướng dẫn của Vườn Quốc Gia thì mức độ an toàn rất cao. Mọi người an tâm.

P/S: NNQ có chiều cao siêu thấp mà còn hăng hái chuyến này thì đối Phượt Cần Thơ, Bình Dương "có số" gì mà sợ. Come on!

@ALL: Tính giữ tới giờ chót về sự có mặt của pác Keng ở chuyến đi này nhưng pác đã vào tận đây thì thôi công khai vậy. Pác Keng nổi tiếng với chuyến chuyến đi bộ băng rừng, lội suối trèo non, và gần đây là xe độp, dù tuổi đã gần hưu. Nhà mình cũng nên tranh thủ đi với pác một chuyến để học hỏi kinh nghiệm và cả trải nghiệm cảm xúc phượt trên những cung đường! Ai chưa thử thì thử một lần cho biết! (NT)

@ Lãng Tử (langdulangdu và sutubien): Cắt máu ăn thề kiểu phượt Cần Thơ là phe tiết lãng Tử vào bia Sài Gòn, nhấm nháp bên tiếng đờn của bác Hớn, anh Trương đó. Nhớ làm hoành tráng và bố cáo cho mọi người cùng biết mà tham dự hen!

Trời ơi, làm sao bây giờ, 30/9 e vừa kết chuyến Kontum, chẳng lẽ 6/10 quất tiếp hả trời... Tiếc quá, có bác Keng nữa :(. haizz... Bác Keng là bác Keng cảnh cáo anh Quê đó phải không ta?

@ Lãng Tử (langdulangdu và sutubien): Cắt máu ăn thề kiểu phượt Cần Thơ là phe tiết lãng Tử vào bia Sài Gòn, nhấm nháp bên tiếng đờn của bác Hớn, anh Trương đó. Nhớ làm hoành tráng và bố cáo cho mọi người cùng biết mà tham dự hen!

Em pha tiết vào Gụ được hông anh, em khoái Gụ thôi hổng khoái bia, kèm theo mồi bánh ú Bạc Liêu nghe :D

Em pha tiết vào Gụ được hông anh, em khoái Gụ thôi hổng khoái bia, kèm theo mồi bánh ú Bạc Liêu nghe :D
Gặp cao thủ "gồi". Nhậu đế là anh Khoái ngủ mấy giấc luôn. =))

haizz... Bác Keng là bác Keng cảnh cáo anh Quê đó phải không ta?
Lâu lâu nhào vô chọc phá anh em hé. Có đi không? Anh mới sắm sợi dây cứu sinh, chịu lực 250kg để dành băng qua suối. Em không ngại khi tham gia chuyến này đâu.... (NT)

@ALL: Chắc chắn là vậy rồi.:D

OK. Hôm nào có dịp sẽ cắt máu uống rượu thề nha. he...he...

Hii! Nhận đồng hương kết nghĩa tỉ muội kìa. Cắt máu uống rượu thề nữa hành động giang hồ phượt luôn nè kekeke :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,581
191,431
Latest member
tranquyetdoan
Back