What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Re: Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ ( phần 2 )

Chà cái vụ vô lung ngày mai có lý à cho mình đu theo nhé...nói đùa thôi vì vướng đám tang nhà Rùa( chủ nhật động quan ) nếu kho là mình dọt xuống liền đó Trương ơi nhớ nhậu thêm một phần của mình nữa nhé hahaha

Rồi, thống nhất. Người ta làm 1 ly thì e làm 2 ly rồi đi về luôn:D

Tiếc quá chuyến này anh đi xuyên Việt từ ngày 18 kho biết có về kịp kho để tham gia chuyến BGM, nếu kịp anh em mình làm một trận nữa há!!!!

BGM bắt đầu từ ngày 5/10, có thể là kịp đó a ơi. Ráng tranh thủ về sớm chiến đấu a nhé...

Dear Ca sĩ Trương cùng bá tánh - bàn dân thiên hạ:

Có cái chương trình VIỆT NAM I-ĐỒN, rằng: Ca sĩ Trương vừa tậu 1 con máy ảnh mới, bỏ "Cục xà bông" rồi...

Bác định khi nào cho ra mắt em nó, để mọi người cùng vuốt ve vậy ca sĩ!? kekekeke...............:D:D

Dear Ca sĩ Trương cùng bá tánh - bàn dân thiên hạ:

Có cái chương trình VIỆT NAM I-ĐỒN, rằng: Ca sĩ Trương vừa tậu 1 con máy ảnh mới, bỏ "Cục xà bông" rồi...

Bác định khi nào cho ra mắt em nó, để mọi người cùng vuốt ve vậy ca sĩ!? kekekeke...............:D:D
Du ơi, khi nào có anh sẽ khao chứ bây giờ cục xà bông vẫn còn đó. Vì ước mơ khác lớn hơn nên a phải tạm hoãn cái sự sung sướng này lại chứ thực sự lòng anh thì luôn nói là: "Cứ chơi đại đi, không sao đâu..."...:D. Nói vậy chứ không chừng a chơi đại thiệt à nhe...:D

Xin góp ý 1 chút về BGM:
+ Anh Lele dắt con theo cũng được, nếu ngại thì cho nó mang áo phao.
+ Những poter đi theo đoàn cũng chính là Kiểm Lâm, lúc đi với đoàn là lúc họ rãnh rổi, không trực ở các trạm kiểm soát. Do đó những món đồ quí giá như máy ãnh, dễ hư như đàn Guita thì nhờ poter cầm dùm cho an toàn.
+ Công tác phục vụ khách du lịch của TT DLST và GDMT của VQG Bù Gia Mập cực tốt, nhạy bén và linh hoạt tùy theo từng đoàn khách. Chính vì điều này nên đây là chuyến thứ 4 LK quay lại đây.

Du ơi, khi nào có anh sẽ khao chứ bây giờ cục xà bông vẫn còn đó. Vì ước mơ khác lớn hơn nên a phải tạm hoãn cái sự sung sướng này lại chứ thực sự lòng anh thì luôn nói là: "Cứ chơi đại đi, không sao đâu..."...:D. Nói vậy chứ không chừng a chơi đại thiệt à nhe...:D
olala chơi đi anh.....e ủng hô há há

Vậy là duyệt vụ mang đờn theo bà con nhé. Vác đờn e o ngại đâu vì nếu có bận bịu thì ae thế nào cũng tiếp 1 tay mà, nếu có nhiều tay chơi đàn thì sẽ vui hơn, ở đây có e, A Khoái.....

Vụ đàn là phải có. Nếu nhờ kiểm lâm được cây đàn thì nhẹ mình. Không thì vác con nào nhẹ nhẹ, rẻ rẻ thôi hen.
Rừng mưa sẽ thú vị đây...

Tối nay ai rảnh cafe 3Gs các bạn nhé
Nghe nói có lộc ăn của Phiêu Bồng ;)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,582
191,433
Latest member
Linhdan2212
Back