What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Re: Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ ( phần 2 )

Đường này mình đi solo một lần rồi, có rất nhiều đoạn cực đẹp :D nhưng máy ảnh bị hư bất chợt nên buồn như con chuồn chuồn :(

Ôi trời ơi, sao sinh nhật nhà Dương Cần cứ nhằm vào tháng 9 mà ăn dữ vậy, ko rãi đều ra trong các tháng, tranh thủ ăn một tháng rồi nhịn 11 tháng à,
1 Ruanwenhua
2.Hongcam
3. Ngươi Binh Dương
4. Ngọc Hiền
5.Hiền cá
6. ......
Vậy còn ai báo danh hết đi, năm sau làm 1 cái lớn nhất chung cho cả 2 nhà, như vậy mới ý nghĩa, chứ ăn lai rai hoài no lắm,hehehhe

Last edited:

Ôi trời ơi, sao sinh nhật nhà Dương Cần cứ nhằm vào tháng 9 mà ăn dữ vậy, ko rãi đều ra trong các tháng, tranh thủ ăn một tháng rồi nhịn 11 tháng à,
6. Sư Phụ Trương
Vậy còn ai báo danh hết đi, năm sau làm 1 cái lớn nhất chung cho cả 2 nhà, như vậy mới ý nghĩa, chứ ăn lai rai hoài no lắm,hehehhe
Lộn tiệm rồi Rùa ơi, đâu phải SN của anh đâu. Ngày 26/9 liên quan đến 1 kỷ niệm buồn tại cầu CT đó...

Lộn tiệm rồi Rùa ơi, đâu phải SN của anh đâu. Ngày 26/9 liên quan đến 1 kỷ niệm buồn tại cầu CT đó...

Hả, vậy mà em tưởng có cả sư phụ em nữa chứ,heheheh, nhớ tiếng đàn của sư phụ quá à, định thứ 7 tuần rồi chuồn về CT lai rai, nhưng cuối cùng ngày thứ 7 phải đi làm do có sự cố, làm giờ thém lai rai và hát mà ko ai đàn hết à

Vote cho cái lẩu nà!!!!!!!!!!! Lẩu giề cũng dc hết á! :D
Ăn lẩu, em xin mạn phép các anh chị cho e dc tài trợ tiền rau! há há........................... (c)(c):D

Hi! Lẩu gì đây ta? Lẩu gà, lẩu vịt hay lẩu mắm hử ... mà nếu gà hay vịt chắc chị xin đến 2 cái "phao" quá để chia đều cho Beer và Pé heo hén. Tài trợ tiền rau nhiều nhiều há Péheo hehehe:D

Em cũng chúc mừng sinh nhật muộn của chị Hiền nghen :bd:bd:bd
mấy hôm nay em bận ko vào phượt nên hổng hay, chị thích món lẩu gì em tặng nè, rau thì Khucthuydu lo rồi giờ để em lo nước lẩu :))

Cám ơn Langtulangdu nhiều nhá hehehe nhớ tài trợ nước lẩu nghen :D
À! Chị đang giữ 200K của em hôm đi Lung về CT ăn tiệc chia chân với nhà PBD ở quán 8888 (chiều ấy em về sớm đó) khi nào lên CT chị đưa lại em nhé (c). Nhớ rồi còn chuyện "cắt máu uống rượu" của em và sutubien nữa đó nhe. :D

Mừng sinh nhật muộn của Ms Hiền nhé! thêm một tuổi thêm nhiều niềm vui!!!!!!!!!!!

Hi! Lẩu gì đây ta? Lẩu gà, lẩu vịt hay lẩu mắm hử ... mà nếu gà hay vịt chắc chị xin đến 2 cái "phao" quá để chia đều cho Beer và Pé heo hén. Tài trợ tiền rau nhiều nhiều há Péheo hehehe:D
Giờ đang mùa nước nổi thì làm món cá linh non đi chứ chị Hiền, gà vịt ăn quanh năm rồi :D
Nhắc tới cá linh lại thấy thèm chẹp chẹp

Ăn thịt chó nấu măng nhen Ngọchien, hơ hơ! Dc hôn nà?!?!!?!?!?:D:D

Cũng thèm cá linh non lắm, mà phải đợi thôi! :(

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,582
191,438
Latest member
quannqd90
Back