What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Re: Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ ( phần 2 )

Mừng sinh nhật muộn của Ms Hiền nhé! thêm một tuổi thêm nhiều niềm vui!!!!!!!!!!!

Chị cám ơn Hoasen nhé :D

Giờ đang mùa nước nổi thì làm món cá linh non đi chứ chị Hiền, gà vịt ăn quanh năm rồi :D
Nhắc tới cá linh lại thấy thèm chẹp chẹp

Chính xác luôn mùa này mờ ăn lẩu mắm cá linh non với bông điên điển thì khỏi chê luôn. Thanks! Ghi nhận lời gợi ý của Palani nè :)

Chính xác luôn mùa này mờ ăn lẩu mắm cá linh non với bông điên điển thì khỏi chê luôn. Thanks! Ghi nhận lời gợi ý của Palani nè :)

Ghi nhận thôi chứ tới hồi chị Hiền làm món lẩu mắm cá linh với bông điên điển thì đừng có cho cha nội Palani này biết nha chị. Ông nội này vừa phá mồi mà còn vừa nát rượu nữa đó. Chị chỉ cần hú em một tiếng là em sẽ có mặt để giúp chị "thưởng thức" vị đậm đà của món lẩu tuyệt vời này :D

Cứ xuống CT mà tham gia chứ a đâu có giành gì với em mà chơi dìm hàng thế em trai :))

Ông nội này vừa phá mồi mà còn vừa nát rượu nữa đó.

Chời ơi! há há................ :))=))

Nhìn a Palani cũng thư sanh, nho nhã quá, hóa ra là như vầy! Chời chời, anh mà nát rụ, koan gái nhà người ta sao chịu nổi anh ơi, kakaka:T:T

Cái vụ cá linh non này coi bộ êm đó, lẩu phải ăn liền chứ để lâu nó nguội.
Bây giờ tui tính vầy nè, kẻ góp công người góp của. Bà con tìm hang ổ và chọn ngày giờ đi, tui hùn chất đưa cay với công nấu lẩu cho bà con ăn. Nói trước ăn là không được khen chê nhé..:D. Đề xuất: Cái hang của thằng hht59 coi bộ được đó...(NT)(beer)
PS: Né cái ngày thứ 7 tuần này nhé.

E ủng hộ cho cuối tuần của đầu tháng 11 là chiều ngày 5-6/10. (beer)

Quỹ từ thiện:

2.Về lại vùng lũ An Giang thăm những CLB của những ứa trẻ mồ côi, có "H". Có thể tổ chức vào tuần đầu của tháng 11.2012.

Có lịch đi chơi mùa lũ + từ thiện + ăn cá linh cho nhà mình nè! :D

Có điều, tg thì nó trùng với chuyến đi Da Lat mà mình đã dời lại á mọi người! ^0^

Chời ơi! há há................ :))=))

Nhìn a Palani cũng thư sanh, nho nhã quá, hóa ra là như vầy! Chời chời, anh mà nát rụ, koan gái nhà người ta sao chịu nổi anh ơi, kakaka:T:T
Sao chịu không nổi dị em? :D

Cái vụ cá linh non này coi bộ êm đó, lẩu phải ăn liền chứ để lâu nó nguội.
Bây giờ tui tính vầy nè, kẻ góp công người góp của. Bà con tìm hang ổ và chọn ngày giờ đi, tui hùn chất đưa cay với công nấu lẩu cho bà con ăn. Nói trước ăn là không được khen chê nhé..:D. Đề xuất: Cái hang của thằng hht59 coi bộ được đó...
PS: Né cái ngày thứ 7 tuần này nhé.
Mần bửa T7 nào đó để tụi em xuống ăn ké với anh Truơng ơi hehe

Ôi trời ơi, sao sinh nhật nhà Dương Cần cứ nhằm vào tháng 9 mà ăn dữ vậy, ko rãi đều ra trong các tháng, tranh thủ ăn một tháng rồi nhịn 11 tháng à,
1 Ruanwenhua
2.Hongcam
3. Ngươi Binh Dương
4. Ngọc Hiền
5.Hiền cá
6. ......
Vậy còn ai báo danh hết đi, năm sau làm 1 cái lớn nhất chung cho cả 2 nhà, như vậy mới ý nghĩa, chứ ăn lai rai hoài no lắm,hehehhe

Haha trong tháng 4 cũng có khá nhiều đó Mr Rùa!!!!!

Sao chịu không nổi dị em? :D

Nếu đúng của từ nát rựu, thì a tối ngày chỉ nhớ tới rựu, say xỉn triền miên, k tắm rửa, dơ dzái, hôi hám...===>>> Con gái ng ta sao mà chịu nổi!? :( (NO)
Đặc biệt, anh mà có cái tật xỉn k chịu ngủ là còn khổ ác nữa, ohohoh :D

Haha trong tháng 4 cũng có khá nhiều đó Mr Rùa!!!!!

Sao anh biết!???????????? Đi dò la từng người òy hả! hehe?! :D:))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,584
191,440
Latest member
Rymth
Back