What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Re: Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ ( phần 2 )

Tối hôm qua như vậy là chị vui rồi áh nhưng tội nghiệp Beer của chị quá, vậy hôm nào chị phẻ phẻ rồi mần lại nhé Beer ola với mọi người mình ăn lẩu nhá hehe

Mình "sutubien" xin được tham gia luôn nhé. He...he... Được ăn lẩu rồi cả nhà ơi.

Sẵn dịp này mình cắt máu luôn hén chị, nhưng cắt ít ít đủ mần tiết canh thôi nghen =))

Gửi tất cả anh em hội nhà:

Do Jinny thấy các Cô, Chú, Anh ,Chị , Em thường hay mắc lỗi quy định của diễn đàn, phạt thẻ thì thấy mất tình cảm quá mà không nhắc nhở thì mình làm Mod không công minh nên thôi thì Jinny lâu lâu post lại chút thông tin cho anh em cập nhật để không sai phạm và Jinny cũng dễ ăn dễ nói với BDH

Jinny chỉ thông tin về vấn đề lỗi bài viết (đây là nội quy mà nhà ta hay các bạn bên ngoài thường phạm phải chúng ta cần lưu ý)

Thứ 1: Viết hoa đầu câu, đầu dòng, sau dấu chấm. Viết Hoa tên địa Danh
Thứ 2 : Không tô màu toàn bài viết
Thứ 3: Viết tiếng Việt có dấu
Thứ 4 : Hạn chế viết theo ngôn ngữ chát , teen , tiếng ngoại ngữ pha trộn
Thứ 5 : Quote bài ngắn gọn , không quote bài gần mà dùng @......nickname người cần nhận, Không Spam (comment) liên tục nếu viết rồi cần thêm thông tin thì vào chỗ chỉnh sửa
Đấy là những lỗi cơ bản về Lỗi trình bày bài viết .Cả nhà xem rồi tránh nhé để làm đúng theo quy định diễn đàn. Cảm ơn cả nhà đã xem hết hì hì
Và từ bây giờ cứ khoãng 50 trang Jinny sẽ quote lại nội dung này cho anh em luôn cập nhật. Nếu tình hình sai phạm diễn biến trên diện rộng và quá nhiều chắc sẽ tăng cường quote gần hơn .Mong cả nhà hỗ trợ Jinny nhé!

-Chuyến Bình Dương và Vĩnh Long, nhà mình vẫn chưa post lên Phượt Thiện Nguyện. Mong ai đó có đủ thông tin, hình ảnh thì post hộ NNQ. Vì cả hai chuyến này NNQ đều không trực tiếp tham gia.

Chuyến Bình dương(Dầu tiếng )thông tin đủ cả Quê ơi.Nhưng để lâu quá giờ em phải xem lại và tập hợp hơi cực à nghen.:(
Chị có bổ sung một số ảnh bên facebook ,nhờ em đưa về đúng chỗ dùm luôn.
@Quê+Trương.Có phải 722 mà hổm nay bà con đề cập tới .Nó đây phải kg?https://www.phuot.vn/threads/50794/page 2

Last edited:

Ngọc Hiền cám ơn ca sĩ Trương nhé, hình đẹp chứ không có xấu hihihi :D

Pót hình trực tiếp lên đi, e k có coi dc gì hết á! Em buồn lúm....:(:(

@ Anh Langtulangdu: Cụ thể khi nào đi ngang CT vậy anh!? Em biết để xếp lịch ở lại CT ăn tiết canh của anh, hehe :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,593
191,445
Latest member
cutdec
Back