What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Re: Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ ( phần 2 )

Chị Kiều ơi!
Về phần khách sạn chị có thể chọn những khách sạn gần chợ đà lạt cũng được hồi tháng 4 em đi ở khách sạn trên đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa lội bộ ra chợ Đà Lạt có 5 phút hà mà giá cũng được (1 phòng 2 giường 4 người có 300k/ ngày) đi vào ngày bình thường thì có thể thương lượng giá với họ có khi còn rẻ hơn. Mà chị Kiều nên tính sao để lấy phòng vào buổi trưa chứ lấy phòng lúc 6h đến 12h là bị tính 1 ngày rồi.
Còn có một cách là thuê khách sạn ở xa chợ Đà Lạt xí nếu đi đông có thể thuê nguyên căn biệt thự phong cảnh đẹp, yên tỉnh. Nếu thuê xe hai ngày thì mình có thể mang xe về khách sạn luôn nên đi đâu cũng không cần lo.

Cần Thơ - Phnon Penh chính xác là 235km. Đi bằng xe máy qua đường cửa khẩu Khánh Bình. Thứ 7 đi CN về. Mại dô mại dô....:D

Cái này thì tùy ý anh em thôi em ơi. A đề xuất như vậy, nếu ace khoái chí thì nhào vô bình luận cho đã rồi đi cũng được. Cái ý kiến của e về vụ tết Tây cũng hay đó. Nếu kết hợp đi vào thời điểm đó cũng được. Thời gian đi sẽ là 3 ngày.

Cần Thơ - Phnon Penh chính xác là 235km. Đi bằng xe máy qua đường cửa khẩu Khánh Bình. Thứ 7 đi CN về. Mại dô mại dô....:D

Đi cái này có cần hộ chiếu ko anh, em bị lạc mất cái hộ chiếu chưa làm lại vì sợ bị phạt tiền hehe

Vậy thì quá tuyệt sư huynh ah, em rất muốn đi vào dịp tết tây. Xem ý mọi người thế nào .
Đi nước ngoài thì lúc nào cũng cần hộ chiếu anh ạh. Thế nên tranh thủ đi làm lại đi anh.

Anh Trương ơi, cho lịch cụ thể đi để em chuẩn bị :D

Cuối tuần ace nhà mình đi đâu hết rồi nhà vắng tênh buồn quá đi. Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ và nhiều điều tốt đẹp nhá. :)

Cuối tuần ace nhà mình đi đâu hết rồi nhà vắng tênh buồn quá đi. Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ và nhiều điều tốt đẹp nhá. :)

Vắng là đúng rồi chị ơi, Vì Anh Khoái Lang Thang và Vippro, Chị KieuBsg đang ở Bình Dương mà. Sao chị ko lên chơi luôn, giờ mọi người đang cắm trại nè.heheheh. Vui quá đi

Vắng là đúng rồi chị ơi, Vì Anh Khoái Lang Thang và Vippro, Chị KieuBsg đang ở Bình Dương mà. Sao chị ko lên chơi luôn, giờ mọi người đang cắm trại nè.heheheh. Vui quá đi

Tiếc quá, phải chi mai ko phải đi đám tiệc là em đã bay theo anh chị rồi...hic

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,595
191,445
Latest member
cutdec
Back