What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Re: Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ ( phần 2 )

-Theo đề xuất của nhiều người (qua điện thoại), chuyến từ thiện ở An có thể là tuần đầu tiên hoặc tuần thứ 2 của tháng 11.2012, thây Ya ơi! Khi đó, NNQ sẽ ới thầy và một số MTQ nữa. Rất cảm ơn thầy!
-Phượt Thiện Nguyện cũng sẽ tặng cho 5 em học sinh của trường mình một ít quà. Vì hôm trước mọi người cho ý kiến chậm quá nên không làm kịp dịp 5.9 và thống nhất sẽ thực hiện vào dịp 20.11. Nếu đoàn không qua được đến trường, thầy Ya làm giúp tụi em nhé!
-Rất mong tái ngộ thầy Ya vào một chuyến đi gần đây!
Ủng hộ Thiện nguyện vùng lũ qua tháng 11...hoặc cuối tháng 10 cũng OK :)

Nếu sắp xếp được , mình sẽ cùng vài người khách hàng tham gia từ thiện với nhà mình

chuyến này nếu có mạnh thường quân tài trợ thì Anh Khoái xin thẳng tiền luôn nha..xin bằng hiện vật như Lần trứơc....đuôi quá:LL

-Theo đề xuất của nhiều người (qua điện thoại), chuyến từ thiện ở An có thể là tuần đầu tiên hoặc tuần thứ 2 của tháng 11.2012, thây Ya ơi! Khi đó, NNQ sẽ ới thầy và một số MTQ nữa. Rất cảm ơn thầy!
-Phượt Thiện Nguyện cũng sẽ tặng cho 5 em học sinh của trường mình một ít quà. Vì hôm trước mọi người cho ý kiến chậm quá nên không làm kịp dịp 5.9 và thống nhất sẽ thực hiện vào dịp 20.11. Nếu đoàn không qua được đến trường, thầy Ya làm giúp tụi em nhé!
-Rất mong tái ngộ thầy Ya vào một chuyến đi gần đây!
Vậy là kế hoạch thiện nguyện chuyển sang tháng 11 do anh đảm trách à anh Quê? Như vậy em sẽ thay đổi plan thành du lịch, ai muốn tham gia thì đăng ký vậy. Em sẽ lên lại kế hoạch sau khi nhận confirm của anh.

Vậy là kế hoạch thiện nguyện chuyển sang tháng 11 do anh đảm trách à anh Quê? Như vậy em sẽ thay đổi plan thành du lịch, ai muốn tham gia thì đăng ký vậy. Em sẽ lên lại kế hoạch sau khi nhận confirm của anh.

Phượt thiện nguyện là một tập thể, NNQ chỉ giữ hộ tài chính thôi. Mọi quyết định phải dựa trên ý kiến tập thể chứ không phải thuộc vào một cá nhân nào. Palani thông cảm!
Vụ bò leo núi thì dễ lắm. Lên cửa khẩu Vĩnh Xương, mua vé qua sòng bạc đổi vé lấy tiền rồi đi ăn bò thôi. Giá mỗi món tầm 100-120k/năm 2011. Giá hiện nay chắc không thay đổi lắm...

Hãng hàng không tư nhân VietjetAir công bố chương trình bán vé siêu rẻ trên trục bay nội địa kéo dài từ nay đến hết năm 2013. Dự kiến, khoảng 100.000 vé được tung ra bán với giá 10.000 đồng.

Đây là đợt mở bán vé siêu rẻ lớn nhất của VietjetAir được thực hiện, kể từ khi có mặt ở thị trường Việt, tháng 12/2011.

Vé giá rẻ bắt đầu được mở bán trên toàn hệ thống từ 21h ngày 10/10 và kéo dài sang 2 ngày tiếp theo cho đến khi kết thúc vào lúc 23h59 ngày 12/10. Chương trình khuyến mãi này áp dụng cho tất cả đường bay (8 đường bay nội địa) của VietjetAir. :LL :gun

Cập nhật thành viên join vào plan 02/11 đến 04/11

1. Mai cô cô - Maidt (xuất phát Cần Thơ )
2. Ngochien
3. Kieubsg
4. Khucthuydu
5. Dép
6. Miss-nobody
7. Longtran (xế)
8. Phieubong (xế)
9. Chú Hớn (ôm)
10. Truong2012 (xế)
11-12: Nhanguyen007 + Angry
13. Mèo Điên

Có hoasen đi nữa đó nha bé Mập,hok đi là mất người iu đó,còn nhiểu người đang rình rập lắm
Cẩm Hường mà cũng để ý hoa sen nữa ah!!
ah! quên! Chị Hường thik Hoa sen là phải rồi. em xin lỗi nha!:LL

Cập nhật thành viên join vào plan 02/11 đến 04/11

1. Mai cô cô - Maidt (xuất phát Cần Thơ )
2. Ngochien
3. Kieubsg
4. Khucthuydu
5. Dép
6. Miss-nobody
7. Longtran (xế)
8. Phieubong (xế)
9. Chú Hớn (ôm)
10. Truong2012 (xế)
11-12: Nhanguyen007 + Angry
13. Mèo Điên
14. Sutubien

Cẩm Hường mà cũng để ý hoa sen nữa ah!!
ah! quên! Chị Hường thik Hoa sen là phải rồi. em xin lỗi nha!:LL
Gì vậy pa!Cẩm Hường ko được iu hoa hả,chẳng lẽ iu súng,nói gì dễ xa nhau ghê

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,602
191,447
Latest member
debetmaison
Back