What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Re: Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ ( phần 2 )

ThichĐiRong + ThichĐiBụi + ThichĐiLonTon : 3 suất dập dòm,chờ thêm plan của nhà BD thế nào.Tốt nhất là 2 nhà mình nên kết hợp đi chung cho vui đi chị Beer,khoảng 20 người là thuê biệt thự ở chung tha hồ mà BBQ ăn nhậu,ca hát

Hy vọng 2 nhà Dương Cần mình đi cùng chuyến Đà Lạt mộng mơ đầu tháng 11 này thì vui lắm :)

Sự thật là NCT đăng ký độ 70% roài làm sao mà dời lại 1 tuần với NBD đây ta ???? :shrug:

Quyết định cái rụp đi cho xôm tụ chứ ngồi hóng hớt gì hử Vip, không đi là tiếc lắm đó nghen đợt này đi ngoài ca sĩ Trương còn có ca sĩ Triết và ca sĩ Hớn nữa nà và còn nhiều nhiều ca lẻ bè nữa đó hihi. Đêm Đà Lạt mà nghe tiếng đờn và ca sĩ hát nữa thì tuyệt vời ..... :D(c)
:(:(:(:(:(:

Lạy trời, tới đó mình thất nghiệp để đua theo chuyến này. Cầu Chúa, lạy thánh Alah, bái phật Thích Ca, cúi đầu với Khổng Tử..., mong cho con đuợc thỏa nguyện!

Anh Quê ơi! Chúa muốn giúp mà chúa bảo có phật giúp rồi nên ta thôi, Phật cũng nói có Chúa và thánh Alah giúp tên này rồi mình khỏi, khổng tử bảo đệ tử coi danh sách môn đệ hỏng thấy anh Quê đâu thành ra khỏi. Cuối cùng anh Quê lại bảo ôi ta tự giúp ta cho chắc thế là sẽ gặp lại anh trong chuyến Đà Lạt tới. Hihihii

Chị Kiều ơi!

Em đăng ký thêm 2 vé nữa di Đà Lạt nhé:
1. Khuc Thuy Du + (bạn em, con gái) ^^
2. Pé Hoàng (Haha Cheng)

@ Ime: Tao đã noái vậy roài mà mầy còn dập dòm hả mậy!?:T

Không muốn xảy ra nhưng cũng phải nói: Trong trường hợp thời tiết xấu, nhà mình không nên mạo hiểm.
-Thời gian ngắn, chỉ 2 ngày cuối tuần, nếp gặp mưa bão thì di chuyển cung này rất nguy hiểm. Đó là chưa kể có thể phải thêm ngày để đi.
-Cung này chủ yếu là ngắm và hưởng. Nếu mưa bão thì cả 2 tiêu chí này đều không đạt được.
-Lên cao nguyên đón bão?

Rất mong điều này không xảy ra...

Hoãn lại đi em ơi,mới có tạm hoãn 2 lần mà :LL .Lần thứ 3 có chị đi ,ông Trời thương người già cả chắc ok.:D

Hãng hàng không tư nhân VietjetAir công bố chương trình bán vé siêu rẻ trên trục bay nội địa kéo dài từ nay đến hết năm 2013. Dự kiến, khoảng 100.000 vé được tung ra bán với giá 10.000 đồng.

Đây là đợt mở bán vé siêu rẻ lớn nhất của VietjetAir được thực hiện, kể từ khi có mặt ở thị trường Việt, tháng 12/2011.

Vé giá rẻ bắt đầu được mở bán trên toàn hệ thống từ 21h ngày 10/10 và kéo dài sang 2 ngày tiếp theo cho đến khi kết thúc vào lúc 23h59 ngày 12/10. Chương trình khuyến mãi này áp dụng cho tất cả đường bay (8 đường bay nội địa) của VietjetAir. :LL :gun

Chào cả nhà, thấy VietjetAir có vẻ ré, em ham hố tính đặt vé đi miền bắc vào năm sau. Nhà mình có ai có plan vào năm sau chưa?/ Nếu có thì cùng tham gia cho vui ^^!. Ah, em ở Hậu Giang, cho em nhập hội với nha!:D

Hoãn lại đi em ơi,mới có tạm hoãn 2 lần mà :LL .Lần thứ 3 có chị đi ,ông Trời thương người già cả chắc ok.:D
Chính thức dời rồi, chị ơi! Tiếc đứt guột luôn nhưng đành chịu chứ biết sao. Hic.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,603
191,449
Latest member
mamamelody
Back