What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Re: Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ ( phần 2 )

Chào cả nhà, thấy VietjetAir có vẻ ré, em ham hố tính đặt vé đi miền bắc vào năm sau. Nhà mình có ai có plan vào năm sau chưa?/ Nếu có thì cùng tham gia cho vui ^^!. Ah, em ở Hậu Giang, cho em nhập hội với nha!:D

Chà có người cùng quê!!! (c)

Em ở Vị Thanh ah, anh Vippro ở đâu??? hjj cứ tưởng ở dưới mình hk có ai thích đi bụi hết chứ :D gặp người cùng quê mừng quá :))

Chào buổi sáng cả nhà!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:D

Chị Ngọc Hiền ơi! Chiều nay khoảng 18h, e tạt ngang nhà chị mựon Cục xà Bông hen! hì hì... ^^:)):D

Chị Ngọc Hiền ơi! Chiều nay khoảng 18h, e tạt ngang nhà chị mựon Cục xà Bông hen! hì hì... ^^:)):D

Ô kê kê Péheo! Chiều em ghé nhà chị sẽ đưa cho em nghen :)

Vippro ở Long Mỹ, rất vui được biết Sandy_Ly!!!

Vip có bạn đồng hương rồi hén. Vậy hôm nào có off ở 3Gs nhớ rủ rê bạn í lên luôn nhé.

@ Sandy_Ly: Chúc mừng bạn gia nhập vào nhà PCT nhé. Hôm nào ra mắt với mọi người nhé bạn :)

Bể kèo toàn tập. Tui kỵ ngày 5/10 lắm rồi nhe. Hết bể kèo Bù Gia Mập tới cái kèo Buôn Mê Thuột.....:Dam

Tập ba đừng bể show Đà Lạt mộng mơ đầu tháng 11 nhé ca sĩ Trương :D

Em cũng thường chạy ngang qua 3Gs mà hk bít nhóm mình off ẹp khi nào, keke!! hy vọng lần sau sẽ được gặp mọi người :D

Bể kèo toàn tập. Tui kỵ ngày 5/10 lắm rồi nhe. Hết bể kèo Bù Gia Mập tới cái kèo Buôn Mê Thuột.....:Dam

Thôi đừng buồn sư phụ ơi, nếu chủ nhật này sư phụ bể kèo thì chiều thứ 7 cứ đón xe lên Sài Gòn đi, em ra đón sư phụ rồi chạy lên Binh Dương chơi và lai rai hết ngày như tuần vừa rồi có vippro chẳng hạn, Tham quan, leo núi, cafe, rồi lai rai đến chiều chủ nhật về, ai vote cho chuyến này Sư Phụ kéo lên BD hết đi, Xe máy rùa có thể sắp xếp cho 8 người (4 xe ) còn những anh em khác nếu làm ôm thì vô tư.

Còn không thì Em và anh Hienca, Dochanh và có thể 1 vài người nữa sẽ lang thang ở Cần Thơ hay Hậu Giang, tìm ao, hay mươn tát cá, giăng câu, sau đó lai rai chiều chủ nhật về.

Cho nên chủ nhật này sư phụ không cần lo bị buồn nhé.hehehe

Thôi ghé anh lấy cây súng bắn cho đã,lâu hết pin, cục xà bông của chị hiền hư bóng đèn rồi, hôm đi tàu thấy chị Hiền nhìn cục xà bông mà lòng buồn vô hạng.hehhehe

Chúc nhà buổi sáng vui vẻ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,603
191,449
Latest member
mamamelody
Back