What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Re: Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ ( phần 2 )

Ô kê kê Péheo! Chiều em ghé nhà chị sẽ đưa cho em nghen :)
Chị HIền cho mượn xà bông là bỏ luôn đó, chị cho mượn xong khi lấy lại tắm bị nổi ghẻ chết luôn đó, em không có hù chị đâu, em bít nội tình mà.

Em ở Vị Thanh ah, anh Vippro ở đâu??? hjj cứ tưởng ở dưới mình hk có ai thích đi bụi hết chứ :D gặp người cùng quê mừng quá :))

:D Anh ở Bạc Liêu nè, gặp người không cùng quê mà anh cũng vui quá :))

Langtulangdu có off cuối tờn Cantho hem?

----------------------------------------------------------
KH của các bạn tính gì Beer chưa biết, nhưng biết chắc nếu có ộp hội ngộ các bạn BD thì Beer nhờ ai đó tối (sau 20:30h ) ghé 3Gs rinh thùng bia Saigon 333 nhóe.
A Trương ới ời .... hóng khách kìa

Thôi ghé anh lấy cây súng bắn cho đã,lâu hết pin, cục xà bông của chị hiền hư bóng đèn rồi, hôm đi tàu thấy chị Hiền nhìn cục xà bông mà lòng buồn vô hạng.hehhehe

Chúc nhà buổi sáng vui vẻ.

Hehe, vì e không biết bắn súng nên có cầm cũng không biết đường bóp cò, tội nghiệp cây súng nữa á anh Rùa!:D

Cần chụp 1 vài tấm thôi, nên mựơn cục xà bông cho phẻ, lỡ nhậu xỉn quăng đâu đó thì cũng có khả năng đền bù! hehe

Welcome mấy anh chị ghé CT chơi cuối tuần này nhé! Vậy là ca sĩ Trương có bạn la cà cuối tuần này roài, chúc mừng ca sĩ!!!!! hohhohohoh(c)(beer)

Thôi ghé anh lấy cây súng bắn cho đã,lâu hết pin, cục xà bông của chị hiền hư bóng đèn rồi, hôm đi tàu thấy chị Hiền nhìn cục xà bông mà lòng buồn vô hạng.hehhehe

Chúc nhà buổi sáng vui vẻ.

Hé ỷ có súng bự bắn tỉa đã tay đã mắt rồi Rùa chê cục xà bông xịn của chị hén :T

Em lên nhà mà không chém gió ah!
nhớ anh không em???

ANh Ku Bồng hỏi ai vậy!? Chủ ngữ, vị ngữ đâu!?:T

Rồi có đi Dalat k thì bảo?! Ai dập dòm thì dc, anh dập dòm đồng nghĩa với việc có quyết định đi cũng sẽ k dc chở ôm là girl, hehe,. Suy nghĩ kỹ đê hén!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:LL:D

Với lai, sao anh nói em bị ghẻ hở!??????????????????:T:T Em mơn mởn thế lày mờ hohohoho

Chị HIền cho mượn xà bông là bỏ luôn đó, chị cho mượn xong khi lấy lại tắm bị nổi ghẻ chết luôn đó, em không có hù chị đâu, em bít nội tình mà.

Bởi vậy bị Pé heo la hoài là phải rồi nghen Bồng hehehe

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,603
191,449
Latest member
mamamelody
Back