What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Ừa thôi mình tính vậy cho gọn đi em, khỏi mắc công anh tìm hót boy (NT)=))

Lẽ nào em đã sụp bẫy của anh rồi chăng!?:))
Thôi cùi rồi, không sợ lở, cho sụp luôn! Khi nào tiện cho em biết thời gian và địa điểm nhá! hahha(NT) yeah!!!

(Công nhận khả năng đú đởn của em chưa khi nào sa sút phong độ, hohoho)=))

Thôi cùi rồi, không sợ lở, cho sụp luôn! Khi nào tiện cho em biết thời gian và địa điểm nhá! hahha(NT) yeah!!!

Thiệt là đau lòng cho ku Bồng nhà ta quá đi hihihi =))

Ái chà, không biết cái này ai sụp bẫy ai đây :)) :help

Cảm ơn thông tin của anh/ ch Vippro rất nhiều .
p/s Chị khúc Thuy Du ơi ! có thể cho Quangcung sdt của chị được không ? tự nhiên thích cái nick này quá ah. Hơn nữa em cũng cần người hướng dẫn “trên điện thoại” nếu em bí hoặc cần sự hỗ trợ từ “thổ địa”. Em xin hậu tạ chị ah, neu có dịp thì mời chị một chai “ ba kích” của đồng bào ctu hay hát tặng bài Khúc Thuỵ Du nhé (bài ruột của em đấy).? nếu chị không phiền. mec ci bu cu chi :)).Dây là sdt của em : 0914 231 931. ACE nào cần thông tin gì ở Đà Nẵng thì hú em nhé.
than

Cảm ơn thông tin của anh/ ch Vippro rất nhiều .
p/s Chị khúc Thuy Du ơi ! có thể cho Quangcung sdt của chị được không ? tự nhiên thích cái nick này quá ah. Hơn nữa em cũng cần người hướng dẫn “trên điện thoại” nếu em bí hoặc cần sự hỗ trợ từ “thổ địa”. Em xin hậu tạ chị ah, neu có dịp thì mời chị một chai “ ba kích” của đồng bào ctu hay hát tặng bài Khúc Thuỵ Du nhé (bài ruột của em đấy).? nếu chị không phiền. mec ci bu cu chi :)).Dây là sdt của em : 0914 231 931. ACE nào cần thông tin gì ở Đà Nẵng thì hú em nhé.
than

Chào Quangcung8352, chị có thấy comment của bạn tren Phượt CT, nhưng vì kiến thức có hạn nên chị k dám hướng dẫn nhìu, và cuối cùng bạn cũng nhận dc thông tin từ anh Vippro (là anh nhé,, anh này cũng khá già rồi) :D

Chị đã lưu Sđt của quangcung8352, chị sẽ nhắn tin sđt của Khúc Thụy Du qua cho bạn nhe! Hi vọng sẽ giúp dc gì đó cho bạn. Cảm ơn bạn đã mời rượu và cả nhã ý hát tặng Khúc Thụy Du cho chị!

Hi vọng sớm được diện kiến! :):)

Ái chà, không biết cái này ai sụp bẫy ai đây :)) :help

Đừng si ngĩ nhiều quá, đã nói là em bị sụp bẫy rồi mà! heheheeh (c)(beer)

@ Ngọchien: Kệ đi, để thử thách sự thật lòng của a Bồng, ảnh phải chịu khổ chút đỉnh vậy á, hehe, càng lâu sẽ càng có nhiều cơ hội đòi hỏi ảnh mua bia cho chị em mình uống, quá phẻ và quá sướng luôn... hohohhoho :))=))

Cái giề của mình thì cuối cùng cũng sẽ thuộc về mình, hohohho =)):))

Khá khen cho cái câu trên Cái giề của mình thì cuối cùng cũng sẽ thuộc về mình, rất đúng nhưng chỉ đúng 50%,

Đối với anh thì phải thêm câu, Cái gì của mình thì sẽ thuộc về mình, cái gì không phải của mình thì mình giật, giật không được thì cướp , câu này học được từ ông bạn già chơi chung mà nhóm PBD đều thuộc lòng cả.hehehe
Sau này nhớ bổ sung thêm nhé

@ NNQ : Quê đi mấy người? đi tour của anh Diện phải không Quê?
Mấy bữa nay đọc một số topic leo FXP giá 1,2 triệu - 1,5 triệu muốn vào nói mà không dám, sợ bị chém tội nhiều chuyện:))

Được giá này cũng Ok lắm bác, tiết kiệm khối tiền. Ban đầu, trong đầu mình dự tính tầm 1,7M ấy chứ. Xe rước tại Sapa luôn. Nhưng bọn mình có xe máy nên định tự vi vu lên đó, khỏi rước. Còn tính mua ghế cứng cho tiết kiệm tuyến Hà Nội lên Lào Cai. Nói chung là cực kỳ tiết kiệm...

Re: Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ ( phần 2 )

Quê ơi, anh ủng hộ 500k cho chuyến đi An Giang nhé em. Hổng biết chuyển tiền cho Quê bằng cách nào? Hay để hôm đi gửi tiền mặt luôn (còn nhớ hôm trước cũng ủng hộ miệng 100k, nợ Quê!).
Dù đi dịp nào thì nhà anh ít nhất cũng 2 lele nha (lele và lelelina).

Khả năng chuyến này không còn cá linh nha, anh Lele. Muốn ăn cá linh thì đầu tháng 11 này, đi. Em đi Bắc về là 28. Thì cuối tuần đó là đi được. Chủ yếu ăn cá linh rồi zìa, chẳng mần gì hết... Đang thèm cá linh thấy ***. Mùa này mới ăn được có một lần.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,609
191,448
Latest member
mamamelody
Back