What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

@ A KhoaiLangthang: Alô A.Khoái ơi! Anh có số phone ở chỗ Biệt thự 14 và số phone chỗ thuê xe gắn máy ở Đà Lạt ko ạh cho em xin nhé. Cảm ơn anh nhiều nhiều :)

Bây giờ có iu thương em, thì em nhận, rồi cho tiền em xài đi, chứ đừng có kiu hú mệt quá àh!!!!=))=))
Còn em có iu thương lại hay không thì tính sau hen ku! hohhoho
Chúc sức phẻ anh!:D

Nhà CT có cơn, nhìu khi chém 1 hồi mấy trang, nhìu khi vắng ngắt, làm lòng người vô vàn nhớ nhung... hohhoho (chài ơi nó xàm!)=))
em yêu anh đi, anh cho em 5 chục ký thịt ne. Chứ anh có tiền đâu mà cho. có nhiu đi Phuot hêt rùi. Em đừng có như vậy nữa. Ngừ ta yêu nhau vì thân xác chứ không vì tiền đâu em. Em suy nghĩ lại đi. Anh chờ đợi em. Anh chị nhà Cần Thơ ơi! giúp em cưa Du với.

em yêu anh đi, anh cho em 5 chục ký thịt ne. Chứ anh có tiền đâu mà cho. có nhiu đi Phuot hêt rùi. Em đừng có như vậy nữa. Ngừ ta yêu nhau vì thân xác chứ không vì tiền đâu em. Em suy nghĩ lại đi. Anh chờ đợi em. Anh chị nhà Cần Thơ ơi! giúp em cưa Du với.

Xui cho anh là em thấy mình không có hứng thú gì với thân xác của mấy bạn nam anh ơi!
Nếu anh có tiền là đi phượt hết, vậy thì mơi mốt anh làm có tiền anh cho em đi, e lấy tiền đó đi phượt, còn anh ở nhà hen?!
Như vậy, em sẽ giả vờ iu anh hết mực, 1 vài ngày gì đó cũng được! Chịu hôn!?
Còn bằng không thì anh cứ chờ đợi đi, chờ tới đâm heo luôn cũng được! =))=))

Đừng có lôi kéo mấy anh chị vô chuyện riêng của mình, mấy người đó khi giúp anh sẽ bắt anh hoặc làm culi, hoặc mua mồi cho họ nhậu...
Thấy vậy chứ mấy ng đó ác dzữ lắm, ác động trời luôn! =))=))

Một dấu hỏi bự chà bá luôn nha. Du ơi em...bị hay em...là les zị =))(NT)

Em cũng không biết sao em vậy nữa! Không biết tạm thời hay dài hạn nữa!? Dzái cho tạm thời thôi, :(
Coi có ai dc, nhờ người ta giúp dùm hén anh Palani!? Em mang ơn lắm lắm! :D:D Nói thiệt! ^0^

Buồn buồn up lại hình cũ .......

Ai bình hình thì bình dùm hen, đội ơn

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,604
191,448
Latest member
mamamelody
Back