What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Re: Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ ( phần 2 )

Em cũng k bít e đang làm cái "Q" giề nữa Ngọchien ơi!
Chắc chuẩn bị quay qua tát ông Bồng quá, hôm đó e bị ông Bồng gòm sờ mó qá nhiều!
Nhưng vì vừa nể mặt, vừa tội nghiệp ảnh bị bịnh "đi ra cây" nên e k quýnh ảnh thôi! =)):D

Bữa đó ôm 2 cái "cột đình" đi off, chạy xe về lạnh quéo! heheheeheh ^^

Du ơi là Du, lâu quá không gặp em nhớ em quá đi. Anh tính kỳ này đi An Giang xong bắn tẻ qua Cần Thơ thăm em luôn mà tên thích khách Rùa cứ dập dòm em hoài chắc Anh về bổn môn thanh lý môn hộ, bắt tên Rùa làm món tái bắp Rùa nhúng dấm nhậu chơi.....khakhakha

Cập nhật thành viên join vào plan Dalat 02/11 đến 04/11

Xuất phát Cần Thơ:

1. Mai cô cô - Maidt (ôm)
2. Ngochien (ôm)
3. Sutubien (ôm)
4. Khucthuydu (ôm)
5. Dép (ôm)
6. Miss-Nobody (ôm)
7. Longtran (xế)
8. Ca đờn sĩ (A) Triết (ôm)
9. Bạn Khuc thuy Du (ôm)
10. Phiêu Bồng (Xế) +
11-12: Nhanguyen007 (xế) + Angry (ôm)
13. Mèo Điên (xế)
14. Langtulangdu (xế)
15 + 16 +17: A Triết + Bạn a Triết (2 nữ) trong nhóm nhạc Bolero
18+19: A Vân + Vợ
20 +21: Ca sĩ Trương + nhóc lớn Anh Tài (người mà e đã đặt cọc) hhohoho
.....

Xuất phát Sài Gòn
1. Kieubsg (xế)
2. Thichdirong (xế)
3. Thichdirong +
4. Thichdirong +

Dập dòm:
1. Ime-Tuananh (xế)[/QUOTE] (Ghi chú nhóm này nên quyết định trước 10 ngày xuất phát nhé!)

Du ơi là Du, lâu quá không gặp em nhớ em quá đi. Anh tính kỳ này đi An Giang xong bắn tẻ qua Cần Thơ thăm em luôn mà tên thích khách Rùa cứ dập dòm em hoài chắc Anh về bổn môn thanh lý môn hộ, bắt tên Rùa làm món tái bắp Rùa nhúng dấm nhậu chơi.....khakhakha

Ui, phải chi anh biết rằng, ai về tìm em em cũng tiếp đón chân thành! Tuy nhiên, sẽ ưu tiên cho người đến sớm! heheehe^0^
Anyway, thanks anh đã hỏi thăm nhé! ;)

Lại qua nhà người ta nói xấu anh em, điều này là tối kỵ nhé Tramlang, có giỏi thì về CT rước lên Sài Gòn đi, thấy vậy chứ không dễ dụ đâu, thịt Du zai lắm, không dễ ăn của ngoại đâu, nhường cho anh luôn đó, vì bây giờ em đã chuyển mũi tên sang người đẹp khác òi.hhahahahha. Nếu muốn chết cứ bu vào Du đi sẽ hiểu vì sao.............. nhé.hahha.

Lâu lâu vào nhà sui gia là phát hiện ra kẻ xấu chơi mình, chắc điệu này đóng đô ở PCT luôn quá.

Tên Rùa này chắc ngày nào cũng ghé nhà CT hết, mới vừa lạc bước sang CT là "Hắn" theo sau liền, tại hạ thật sự khâm phục "Rùa tinh" đó nha...

Buổi trưa ngày 27/10/2012 các ace có đi nhà anh Trương nhớ hú mình với nhé!
Chị Hiền, Khucthuydu alo cho Bích để đi cùng với nhé. Bích không biết nhà.
Chúc cả nhà vui khỏe.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,603
191,448
Latest member
mamamelody
Back