What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Re: Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ ( phần 2 )

Cho nói những lời cảm ơn sến rện ......về chuyến đi ..=))
Bức tranh của chúng ta có 4 điểm nhấn :
- BD : Anh NBD và em Kiệt : quá nhiệt tình dù bận trăm công nghìn việc (c)
- CT : hht59 và Trương : tuyên dương tiêu biểu trong lĩnh vực hậu cần và ngoại giao :D ;)
Còn lại tất cả đều làm nền cho 1 chuyến đi thành công tốt đẹp ....

Xin chào các bạn nhà CT, cho mình gởi lời cám ơn đến tất cả các bạn vì mỗi người trong nhà CT đã góp phần tạo nên một chuyến đi chơi quá thú vị dù rằng thời tiết kho ủng hộ chúng ta. Mình hy vọng cả hai nhà chúng ta sẽ có nhiều và nhiều nữa những chuyến đi chinh phục những nơi khác trên hành trình du lịch của chúng ta....

@Anh Víp ơi! Tối qua chắc anh VÍp là ng về tới nhà trễ nhất hả?! hehe.....

@ Pác Trương ơi! Anh em vô nhà cảm ơn nhóc trơn kìa, đáp lễ ca sĩ ơi! hehe....

Cảm ơn tất cả bà con cô bác của 2 nhà phượt Dương Cần đã cháy hết mình trong những ngày giao lưu tại Lung Ngọc Hoàng dù trời mưa không dứt....:D
Cuộc vui vừa qua sẽ không thể thực hiện nếu không có sự hỗ trợ của các ace tại Lung. Do đó, nếu có thể thì ace nên dành chút thời gian để điện thoại hoặc gửi tin nhắn để cảm ơn những người bạn tốt này nhé. (Tháng 11 cá nhiều lắm đó...:D)
A Vũ (Con chú năm Thọ, GĐ khu bảo tồn, nhân vật chính tổ chức chuyến đi này cho chúng ta).
A Phong (Người đã lo tất cả từ miếng ăn giấc ngủ đến ghe tàu cho các ace).
A Sơn (Chánh VP khu bảo tồn, người đã chỉ đạo mọi thứ để cuộc dã ngoại của chúng ta được vui trọn vẹn).

Last edited:

Hình tặng cho Click và anh Rong nhé!

Có 1 vài câu chuyện đã diễn ra ngay tại chân cầu CT.....

Trong khi mọi người đang chăm chú nghe kỹ sư Trương chỉ cách xây cầu...

thì...có 1 người đang tự sướng... (chắc bị ghẻ)

Gải xong... anh ấy bị đày, đóng vai nô tì...

Góc khác, có 1 anh, anh này tên Tèo, đang tìm cách đi cầu, thì bị 1 bạn đạp đít, làm hết muốn đi cầu...

Góc khác nữa... có 2 ng sắp bị bắn! Anh này đi ngang, chỉ 1 hành động quay lại kèm câu nói: Kệ 2 đứa bây hen...

Thân chào cả nhà Cần Thơ .Cảm ơn tất cả mọi người đã đón tiếp nhà BD thật nồng hậu ,chu đáo và nhiệt tình. Về tới nhà và cho đến lúc này mà cảm giác còn đang lơ lửng ở Cần Thơ .Nhà CT đã cho mình và Nhà BD một trãi nghiệm đầy cảm xúc,với nhiều kỷ niệm xâu sắc.Hẹn một ngày gần được gặp lại mọi người.

Góc khác, có 1 anh, anh này tên Tèo, đang tìm cách đi cầu, thì bị 1 bạn đạp đít, làm hết muốn đi cầu...
Trời có cả tấm dìm hàng này nữa sao? Không thể tưởng nổi. đọc tới đây ngồi cười một mình ,làm báo ai cũng nhin mình .Xấu hổ thật.

Thiẻn lôi Ken: Anh đã bị bắt....vì dám trộm cá vàng, cá bạc của Ngọc Hoàng...những gì anh cầm sẽ là bằng chứng trước tòa...

Và đây khi kiểm tra lại là cá kim cương của Ngoc Hoàng....(hình tội phạm và con cá chiếu sáng zới...)
tội phạm phát biếu lời sau cùng: các a phóng viên đưa hình lên phươt đc rồi đừng nhét lên báo công an nhé....

Last edited:

Vui hén, hai nhà đắm đuối lễ 2.9. Cần Thơ đi Bình Dương; Bình Dương xuống Cần Thơ. Vậy phải sắp xếp hai nhà đi một nơi thứ 3. Bù Gia Mập là hợp lý, đúng hông mọi người!? Ai vote cho chuyến này, nhẩy?

@Anh Víp ơi! Tối qua chắc anh VÍp là ng về tới nhà trễ nhất hả?! hehe.....

@ Pác Trương ơi! Anh em vô nhà cảm ơn nhóc trơn kìa, đáp lễ ca sĩ ơi! hehe....

A tới nhà lúc 20h10p ngày 3/9 :D trễ nhất luôn....

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,573
191,425
Latest member
shopdancing123
Back