What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Xin lỗi mọi người vì đến giờ này phải từ bỏ chuyến đi dalat vì tuần này đi An Giang với nhà BD,nên hok con qouta để đi chuyến Dalat tuần kế tiếp.Thật là rất tiếc vì đã bỏ lỡ 1 dịp hiếm hoi mọi người đi đầy đủ,có đàn sĩ và ca sĩ hay + với 1 dàn ôm xinh tươi hùng hậu,hy vọng chuyến sau chị Beer là plan lại được vi vu cùng mọi người.
@chị Beer tối t6 e sẽ đưa tiễn chị ra bến xe Đề Thám(chị đỡ tốn tiền đi taxi hen,để dành tiền mua quà cho em),sẵn tiễn đoàn SG lên đường...Mọi người đi chơi vui ve nhé.Chị lh với Futa Bus sơm để lấy đc vé nằm cho anh,chị em.Nếu chị bận thì alo em, emđặt và lấy vé dùm cho.

@All.Xem lai phuong an BBQ nha cac tinh yeu :Dam:Dam:Dam .Nam ngoai co hon chuc mem thoi,ma vat va ,phai doi phuong an tu nuong
sang xao lan do.:D:D :(

Dạ cám ơn Maicoco nhắm, kì này tụi nhỏ vát củi về rừng chị ơi
Phiêu Bồng đâu rùi, c Beer thay mặt BTC giao nhiệm vụ cho em có cơ hội lấy điểm với em Du nà : Lo cái than đước tính đủ cho phần nướng 25ng ăn nghen, đem than từ Cantho đi luôn, tới chương trình BBQ cái bếp có nướng được thịt và khoai chín ngon hay không mới tính điểm đóa.
Vô lãnh nhiệm vụ heng cưng

Xin lỗi mọi người vì đến giờ này phải từ bỏ chuyến đi dalat vì tuần này đi An Giang với nhà BD,nên hok con qouta để đi chuyến Dalat tuần kế tiếp.Thật là rất tiếc vì đã bỏ lỡ 1 dịp hiếm hoi mọi người đi đầy đủ,có đàn sĩ và ca sĩ hay + với 1 dàn ôm xinh tươi hùng hậu,hy vọng chuyến sau chị Beer là plan lại được vi vu cùng mọi người.
@chị Beer tối t6 e sẽ đưa tiễn chị ra bến xe Đề Thám(chị đỡ tốn tiền đi taxi hen,để dành tiền mua quà cho em),sẵn tiễn đoàn SG lên đường...Mọi người đi chơi vui ve nhé.Chị lh với Futa Bus sơm để lấy đc vé nằm cho anh,chị em.Nếu chị bận thì alo em, emđặt và lấy vé dùm cho.

Mèn đét ơi, chuyến này có nhiều người đi để biết mặt Cẩm Hường mà, kakakakakaak=))
Anh nhớ anh đi nhoé! :Dam

Dạ cám ơn Maicoco nhắm, kì này tụi nhỏ vát củi về rừng chị ơi
Phiêu Bồng đâu rùi, c Beer thay mặt BTC giao nhiệm vụ cho em có cơ hội lấy điểm với em Du nà : Lo cái than đước tính đủ cho phần nướng 25ng ăn nghen, đem than từ Cantho đi luôn, tới chương trình BBQ cái bếp có nướng được thịt và khoai chín ngon hay không mới tính điểm đóa.
Vô lãnh nhiệm vụ heng cưng
Hạt sen tươi nướng ăn cũng ngon lắm đó chị! :)) kêu ku Bồng nướng ăn thử đi chị

Xin lỗi mọi người, mình và bà xã có một số công việc không chủ động về thời gian nên cũng chưa quyết định đi ĐL được. Có gì KTD đăng ký vé cho mọi người trước còn mình và bà xã sẽ dập dòm tới ngày đi.

Cần xế đó em, nhưng để an toàn chúng ta đi Bưởi đến Dalat mới xài xế hén
Tình hình nữ đông hơn nam roài, nữ chúng ta ai cứng cựa thì mần xế luôn nhá (ko có thi tốc độ nên ko lo rượt đèo)
Tính sơ sơ thì số lượng cũng đà hai hơn nhăm roài đó nhoa loa loa loa

Cập nhật Nhóm Đà Lạt Dã Quỳ xuất phát từ TP HCM
1. Beer
2.3.4. Thichdirong
5.6. Jinny + Ụt Ịt
7. Nam (bạn Mai cô cô)
8. Dấu tên (tự đi xe gắn máy, tới Dalat tháp tùng với Đoàn
9. My Phan (Bồ Công Anh)

Hichic vậy mà em tưởng chạy từ sài gòn lên luôn chứ làm máu me đường trường trỗi dậy bừng bừng khí thế :D

Mật báo (NT):

Thông tin từ thổ địa Đà Lạt : Hôm nay từ sáng anh ý đã đi tiền trạm 1 vòng do thám quân số quỹ dà , thiệt tình là coi "báo cáo" bằng hình ảnh chỉ phán được 2 từ " Quá tuyệt", Dự báo Quỹ Dà sẽ rộ lên ngay dịp NCT ghé thăm Dalat (số hưởng nhe).

Beer ko xin ảnh úp lên đây đâu, để mọi người tự tưởng tượng đi há ...

Phương tiện cũng nhờ anh ý hỗ trợ tìm mối luôn nè, giá được ưu ái nhé :
Xe ga 90k/ngày
Xe số 70k/ngày

Để chuẩn bị cho BBQ 2 món thịt rừng đúng nghĩa, nhờ người bán ướp luôn nà , a Truong2012 xem lượng dùm bi nhiêu để em nhờ đặt luôn nha . Đơn giá :
Heo rừng 250k/kg
Nai rừng 320k/kg

Thay mặt nhà PCT và nhóm đi Dalat 03/11 cám ơn anh thổ địa rất nhiều ạ. Hẹn tái ngộ cùng anh

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,620
191,456
Latest member
Red88Nh
Back