What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Hụ... hụ... hụ.....ko thể đi đc hụ... hụ.... hụ....:hit năm sau làm plan nữa nha chị BIASG đáng yêu!!! :(
Thôi đừng có giả bộ ho đi em trai, ơ đây người ta biết em chuẩn bị cắt hộ khẩu chuyển lên BD ở rồi...:))

Để chuẩn bị cho BBQ 2 món thịt rừng đúng nghĩa, nhờ người bán ướp luôn nà , a Truong2012 xem lượng dùm bi nhiêu để em nhờ đặt luôn nha . Đơn giá :
Heo rừng 250k/kg
Nai rừng 320k/kg
Theo kinh nghiệm ăn nhậu của anh, em cứ đặt bình quân 1 người từ 250g - 300g sẽ đảm bảo no say. Như vậy bình quân một người ăn 150g nai, 150 g heo em nhé hoặc nai nhiều heo ít cũng được. Cái này thì tùy em.(c)(beer)

Vậy em tạm chốt danh sách đi Đà Lạt, xuất phát từ Cần Thơ, ngày 02-04/11/2012 để đặt cọc tiền vé xe nhé:

1 + 2 + 3: Ca sĩ Trương +Bé Anh Tài + Anh Triết : 1tr
4 + 5 + 6: Vợ chồng anh Dzân + bạn ca sĩ Trương: 1,5tr
7. Sutubien:500k
8. Ngochien: 500k
9. Hoàng Thị: 500k
10 + 11. Khuc Thuy Du + bạn KTD (Trúc): 1tr
12. Meodien
13. Long Trần: 500k
14. Langtulangdu: 200k
15. Phieubong: 500k
16. Anh Thông

==>> Tổng cộng: 16 người và 6,3tr.

Sẽ tiến hành đặt vé vào chiều nay.
Các thành viên dập dòm còn lại, nếu sắp xếp đc thời gian và công việc thì cứ vọt lên Đà Lạt với mọi người nhé!:)
Xin phép không nhận thêm gạch nếu không là thành viên của phượt Cần Thơ và Bình Dương ạ! ^^

Đà Lạt! Ngày nắng đẹp. Những con đường vàng rực dã quỳ đang chào đón chúng ta! kakakakaka:D(c)

8. Dấu tên (tự đi xe gắn máy, tới Dalat tháp tùng với Đoàn

Thị kiều ơi! Có thể hé hé 1 tí về người dzấu tên này không?! Là đẹp trai hay đẹp gái để còn biết đường mà chỉnh đốn trang phục, nhan sắc, thể lực để nhậu nhẹt nà, kakakakaakak=))(c)

Nghe đồn lên Đà Lạt, dc gặp 1 ng nổi tiếng nào đó nữa, nên nôn nao mún quéo luôn! =)) hí hí

Thị kiều ơi! Có thể hé hé 1 tí về người dzấu tên này không?! Là đẹp trai hay đẹp gái để còn biết đường mà chỉnh đốn trang phục, nhan sắc, thể lực để nhậu nhẹt nà, kakakakaakak=))(c)

Nghe đồn lên Đà Lạt, dc gặp 1 ng nổi tiếng nào đó nữa, nên nôn nao mún quéo luôn! =)) hí hí

Tất nhiên là đẹp trai và nổi tiếng nữa đó em ....
Nói túm lại anh ấy là thần tượng của ... nhiều người (trong đó có chị) hí hí
Cố mà chuẩn trang ngôn đó nhe cưng. Chúng ta còn vinh hạnh được anh ấy dẫn tham quan đường hoa 1 ngày nữa kìa. Ôi thật là ... Đẹp vô cùng tổ quốc ta ơi luôn :))

Cố mà chuẩn trang ngôn đó nhe cưng.

Nghe dặn câu này mà hồi hộp hết biết! Để gáng :))
... hohoh, nghe miêu tả vầy, lên đó dòm ảnh 1 cái r về chắc cũng thả mãn roài áh, kakaka=))

Nói túm lại anh ấy là thần tượng của ... nhiều người (trong đó có chị) hí hí
Cố mà chuẩn trang ngôn đó nhe cưng. Chúng ta còn vinh hạnh được anh ấy dẫn tham quan đường hoa 1 ngày nữa kìa. Ôi thật là ... Đẹp vô cùng tổ quốc ta ơi luôn :))

Khà khà tin mới nhận : nếu không có gì thay đổi vào giờ chót thì em sẽ cùng cái anh "thần tượng của ... nhiều người (trong đó có chị)" đó cùng phi xe máy lên ĐL =)).
Du ơi em muốn biết ai thì mua chuộc anh đi =)) à mà em khỏi đặt vé cho anh nghen

Du ơi em muốn biết ai thì mua chuộc anh đi =)) à mà em khỏi đặt vé cho anh nghen
Mua chuộc là giề?! Là mua con chuột(c) của anh đó hả!? Anh bán bao nhiêu a Langtulangdu?! hoho
Em sẽ vừa mua chuộc vừa đợi đến phút cuối chiêm ngưỡng dzung nhan cho nó hấp dẫn :)):))

Mà có tới 2 ng bí ẩn lận nhe! 1 người phi xe lên Đà Lạt + 1 người dẫn đoàn tại Đà Lạt.
2 người này chắc chắn là thần tượng của em luôn rồi. Với em, ai già hơn e, e đều gọi là thần tượng!!!!yeah!!!! hí

Mua chuộc là giề?! Là mua con chuột(c) của anh đó hả!? Anh bán bao nhiêu a Langtulangdu?! hoho
Em sẽ vừa mua chuộc vừa đợi đến phút cuối chiêm ngưỡng dzung nhan cho nó hấp dẫn :)):))

Mà có tới 2 ng bí ẩn lận nhe! 1 người phi xe lên Đà Lạt + 1 người dẫn đoàn tại Đà Lạt.
2 người này chắc chắn là thần tượng của em luôn rồi. Với em, ai già hơn e, e đều gọi là thần tượng!!!!yeah!!!! hí

Đọc nguyên bài khoái nhất là chữ cuối cùng. Giống.... :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,621
191,456
Latest member
fansipanvds
Back