What's new

Phượt Hà Tây và chuyến đi khởi động - về phía nam Quê Hương

Sau bao ngày nung nấu
Mấy cuộc off
Nhiều ly cafe
Hàng trăm cốc trà đá
Hàng ngàn cuộc điện thoại
Và quan trong nhất là sự đoàn kết ( ham chơi) của mấy chục người con quê hương Hà Tây cùng những người bạn, chuyến đi đầu tiên của Hội đã thành hiện thực.

Bắt đầu lăn bánh nào:

Last edited:
Cả nhà mình có chuyến đi đầu tiên cùng nhau thắm tình đoàn kết và đượm tình quê hương quá :), chúc mừng cả nhà!
Mình đang lò dò theo dõi để gắn tên người vào ...mặt trong ảnh, hy vọng đến lần off sẽ biết được ACE cho đỡ bỡ ngỡ!

Bạn đã là thành viên của Hội rồi, vào nhà cùng bàn tán với mọi người về chuyến picnic ngoài trời sắp tới với món thịt nướng thơm phức nhé.

( Nếu chưa có đường linh vào xem danh sách hội viên thì nhắn tin cho IT của hội nhé nick là: quyennt )

Xin chúc nhà phượt Hà Tây luôn luôn vui vẻ, đoàn kết, phát triển mạnh mẽ và có những chuyến đi xa hơn, đông vui... Và một ngày nào đó phượt vào miền nam luôn nhé! Nhà Đồng Đội luôn chào đón mọi người.

Đây bác hội trưởng đánh trống bằng đầu để đánh dấu cho chuyến đi đầu tiên của hội
attachment.php

ui cha` !! Ngon ngon wa'
O ma` chi Nga ko dk thuong thuc' mon' nay` hay sao ma` ko co' trong hinh` vay??
Ừ nhỉ! Trẻ con miền Bắc ngày trứoc có đứa nào là không biết kẹo cởi truồng đâu.Nhưng biết kẹo cới truồng là một chuyện. Vậy có ai biết tên KẸO CỞI TRUỒNG có từ bao giờ và do ai đặt ra không nhỉ?:help

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,253
191,728
Latest member
toanazz11
Back