What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

Aaaaaaaaaaaaaaaa em chào các bác đồng hương
Thật không ngờ trên phuot có cả 1 hội của quê hương mình
>:D<

dạ! e ạ bác. Bác chắc đi nhiều lắm nhỉ. Mệt chưa? Giờ trở về được rùi nhỉ? :)) cổng làng luôn mở rộng chào đón bác trở về! Về quê đi bác nhé!!!

dạ! e ạ bác. Bác chắc đi nhiều lắm nhỉ. Mệt chưa? Giờ trở về được rùi nhỉ? :)) cổng làng luôn mở rộng chào đón bác trở về! Về quê đi bác nhé!!!

dạ k dám bác ơi,e chỉ ham đi chơi thôi chứ thời gian eo hẹp lắm không có đi được nhiều :(
em tìm thấy gia đình mình đây là tốt lắm rồi từ nay e sẽ quanh quẩn ở đây thôi không ra khỏi cái ao làng này nữa :))

dạ k dám bác ơi,e chỉ ham đi chơi thôi chứ thời gian eo hẹp lắm không có đi được nhiều :(
em tìm thấy gia đình mình đây là tốt lắm rồi từ nay e sẽ quanh quẩn ở đây thôi không ra khỏi cái ao làng này nữa :))

Bác cứ khiêm tốn. E thấy kinh nghiệm phượt của bác chắc chép làm sách được rùi ý chứ! :) bác thông cảm nhé! Nhà cửa dạo này vắng vẻ nên cả nhà chưa ra chào hỏi bác được chu đáo. Em là e út trong nhà cũng là người có time rảnh nhìu nhất nên giờ chỉ mình e đón được bác thui. :)

Hi cả nhà ! Lần mò trên Phuot mãi cuối cùng thì em cũng tìm thấy đồng hương. Em thấy mọi người gọi em là Sơn, rút CMND ra đọc thì thấy ghi thường trú Sơn Động- BG. Cầm đt bấm số 0918888710 thấy máy em rung zing. Mạo phép xin các bác cho em tham gia vào chém gió mí nhé. Thank cả nhà.

Chào cả nhà! Mấy hôm nay mình cũng bận rộn việc nhà và mệt mỏi vì thời tiết quá nên chẳng muốn lên mạng. Trước ngày thứ 2 hôm nay là Chủ nhật, mình thấy cần phải thay đổi không khí ngột ngạt này một chút và quyết định lên đường. Thật không ngờ! Đi về còn mệt hơn! Thấy diễn đàn đợt này mọi người nói về Tây Yên Tử cũng nhiều mà mình mới đi đường đó có một phát nên quyết luôn. Đoạn đường từ ngã tư Thân - Suối Mỡ - Thanh Sơn thật kinh khủng, như cách đây 2 năm mình đã đi. Vẫn con đường cũ, vẫn hàng cây xưa và vẫn cây cầu này, con suối vẫn róc rách toàn đá lởm chởm (đành phải chi 2000 đồng để đi cầu của bà con tự làm cho an toàn). Bụi, ổ gà, ổ trâu, ổ voi; sỏi, đá cuội, đá hộc đủ cả. Vừa đi vừa tự trách mình sao già vẫn ngu, và nghĩ chắc không còn lần nào nữa trong vòng 5 năm tới.
À! Định rủ quanghoa đi nữa đấy nhé nhưng do quyết định gấp quá nên lại không gọi điện cho quanghoa.

Hi cả nhà ! Lần mò trên Phuot mãi cuối cùng thì em cũng tìm thấy đồng hương. Em thấy mọi người gọi em là Sơn, rút CMND ra đọc thì thấy ghi thường trú Sơn Động- BG. Cầm đt bấm số 0918888710 thấy máy em rung zing. Mạo phép xin các bác cho em tham gia vào chém gió mí nhé. Thank cả nhà.

Vừa hôm qua ở SD nhà bạn về. Mệt lả cả người. Tự hỏi làm sao tỉnh BG nhà mình lại rộng thế, lên đến SD rồi chẳng muốn quay về vì đường xa. Chào mừng bạn nhập hội ham chơi!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,297
191,737
Latest member
luathoangnguyen
Back