What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

Vừa hôm qua ở SD nhà bạn về. Mệt lả cả người. Tự hỏi làm sao tỉnh BG nhà mình lại rộng thế, lên đến SD rồi chẳng muốn quay về vì đường xa. Chào mừng bạn nhập hội ham chơi!
Chán nhỉ! Lên SĐ về mí quen. Quen sớm hơn tí nữa thì a e mình trà đá chém gió chơi.

t7 tuần này bác nào rảnh thì tụ tập off phát gia đình mình họp mặt
29-1/5 e rảnh nhưng chẳng muốn đi đâu xa bác nào cũng rảnh mà không muốn đi xa thì chạy loăng quăng cùng em

Tranh quyền đoạt lợi của Trangtran vậy. Điểm danh một phát nhé:
- Già nhất là Mat;
- Tiếp đến là: Trangtran, hadung88, quanghoa, miss.ivy, nuis710, savelove,haioanh98, chuong gio... danh sách còn dài, đề nghị mọi người tự ghi danh.
Trangtran và quanghoa có lên BG gặp mặt được không? Nếu lên được thì bố trí mọi người gặp mặt đi. Hadung88 đợt này mới chuyển công tác sang đơn vị nào mà bặt vô âm tín vậy?

Chán nhỉ! Lên SĐ về mí quen. Quen sớm hơn tí nữa thì a e mình trà đá chém gió chơi.

Mình cũng hay đi công tác trên đó, chắc sẽ gặp nhau thôi. Khi nào bạn xuống BG thì alo mọi người tụ tập trà đá nhé. Mọi người còn đang máu me đi Đồng Cao, Thạnh Sơn đấy. Bạn ở thị trấn An Châu hay xã nào?

Bác còn đi 1mình còn mệt. Hjxhjx. Bác còn tuỳ hứng hơn cả em đấy.

Miss.ivy ơi! Tuy bác già nhưng xương gà vẫn nhai rau ráu đấy nhé. Thường xuyên "ngẫu hứng lý qua cầu" đấy. Tiếc là nhà mình mỗi người mỗi nơi không gần nhau để gặp mặt thường xuyên.

cục sắt đi off hay cục sắt đi lăng quăng đây ivy ?

E quăng cả 2 mà.hihi. 30/4 e cũng được nghỉ 5 ngày nhưng chưa lên kế hoạch gì. Muốn đi chơi cùng hội mà ai cũng bận hết rùi. Thôi thì bác cho e theo làm đệ tử nhé.:)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,313
191,737
Latest member
luathoangnguyen
Back