What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

có ảnh dìm hàng mềnh :((

Hàng quá đát thì sợ gì bị dìm hả? Mà này. Sáng nay bạn xem lại ảnh. Cái ảnh của xế chụp dưới ánh mặt trời ý. Càng nhìn lại càng thấy giống mấy cái xác bị thiêu cháy trong phim kinh dị. Nổi hết cả da gà.

Hàng quá đát thì sợ gì bị dìm hả? Mà này. Sáng nay bạn xem lại ảnh. Cái ảnh của xế chụp dưới ánh mặt trời ý. Càng nhìn lại càng thấy giống mấy cái xác bị thiêu cháy trong phim kinh dị. Nổi hết cả da gà.
sặc gì mà như cái xác bị thiêu T_T
p/s:từ mai phải làm thêm 30p/day :(( khổ quá mọi ng ơi

Chào cả nhà! Cũng may là nhà mình gặp nhau được vào hôm thứ 7, chứ 3 ngày nghỉ sau của mình đúng là quá mệt mỏi - cháu nhà mình bị sốt đến hôm nay chưa khỏi lại có chú cạnh nhà mất - chết, thời tiết thì quá khủng luôn. Và hôm nay thì mình chuyển bị lăn ra ốm rồi. Nghĩ đến mấy ngày nghỉ vừa rồi mà choáng quá! Sướng nhất là Savelove và miss.ivy đấy, hai bạn mô tả chuyến đi chi tiết cho mấy anh em tớ biết với chứ, nhớ cho xin mấy nghìn ảnh nữa nhé. Còn hadung88 nữa, thông báo cho mọi người biết về chuyến đi Lạng Sơn xem kết quả thế nào - chốn đi một mình hôm nào gặp nhau mọi người xử lý nhé.

Em đến cơ quan mà thấy vẫn còn mỏi mệt quá mặc dù nghỉ lễ k đi đâu được xa. Chia sẻ với bác Sang, bác vất vả quá. Giữ gìn sức khỏe nhé bác và mọi người trong nhà.

Thời tiết thật là đáng sợ
Lập hội tắm bể bơi buổi sáng đi các bác ơi
Hnao rảnh em up ảnh ĐC sau chứ mấy hnay nóng thế này không ngồi máy được

Chào cả nhà! Cũng may là nhà mình gặp nhau được vào hôm thứ 7, chứ 3 ngày nghỉ sau của mình đúng là quá mệt mỏi - cháu nhà mình bị sốt đến hôm nay chưa khỏi lại có chú cạnh nhà mất - chết, thời tiết thì quá khủng luôn. Và hôm nay thì mình chuyển bị lăn ra ốm rồi. Nghĩ đến mấy ngày nghỉ vừa rồi mà choáng quá! Sướng nhất là Savelove và miss.ivy đấy, hai bạn mô tả chuyến đi chi tiết cho mấy anh em tớ biết với chứ, nhớ cho xin mấy nghìn ảnh nữa nhé. Còn hadung88 nữa, thông báo cho mọi người biết về chuyến đi Lạng Sơn xem kết quả thế nào - chốn đi một mình hôm nào gặp nhau mọi người xử lý nhé.
Cố gắng lên nhé bác Sang. Có cháu nhỏ vất vả thế đấy! Thông cảm, thông cảm!

Tình hình thời tiết thế này chắc nhà mình phải lên thăm nhà nuis710 thôi, lý do: hôm trước tụ tập thấy nuis710 nói gần nhà có chỗ tắm suối không...cần mặc gì chỉ cần bẻ cành cây quấn vào người là được!? Rất thân thiện với môi trường và thiên nhiên đấy. Mọi người thấy sao?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,304
191,737
Latest member
luathoangnguyen
Back