What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

Em ngồi hóng các bác buôn vậy, vào toàn tầm nhà chả có lấy 1 bóng người là dư lào???

Trangtran đừng có lười vậy chứ? Cứ đạp cửa mà xông vào, ngồi ngoài hóng làm gì cho thèm thuồng. Đợt tới nhà mình định lên nhà bạn nuis710 tắm...tiên đấy, có đi không? Thấy bảo gần nhà nuis710 có suối nước trong vắt nhìn thấy cả đáy luôn đấy. Đi đi không một mình miss.ivy lại không dám xuống tắm.

Sáng cafe trưa uống beer rôm rả lắm chị ơi
Tiếc thế phải đi làm :(

Bạn savelove và miss.ivy cho xin mấy trăm tiền ảnh và phóng sự đi ĐC đi chứ. Để cả nhà sắp thành hươu cao cổ đến nơi roài!
P/s: hôm trước gặp mặt cafe, savelove còn thừa 15k Mat đưa cho miss.ivy nhé.

Em khoái cái vụ đi Sơn Động "tắm tiên" lắm roài, cứ nắng nóng thế này em... chịu hôg nổi... nhà mình xem thế nào? Đi được chiều thứ 6 hết giờ làm việc hay sang thứ 7 a e ta hành quân lun (beer)

Ah ah, tóm được đồng chí này nhé Đang có 2 người xem topic này (2 thành viên và 0 khách)
quanghoaqvbn,
haioanh98 quê BG thì vào báo danh đi, đứng ngoài làm rè... (wait)

Trangtran đừng có lười vậy chứ? Cứ đạp cửa mà xông vào, ngồi ngoài hóng làm gì cho thèm thuồng. Đợt tới nhà mình định lên nhà bạn nuis710 tắm...tiên đấy, có đi không? Thấy bảo gần nhà nuis710 có suối nước trong vắt nhìn thấy cả đáy luôn đấy. Đi đi không một mình miss.ivy lại không dám xuống tắm.
Hic hic em cũng thèm lắm anh ơi...nhưng các bác toàn bố trí ngày em đi làm thì em chệu àh.nhà nuis710 ở đâu hả anh?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,304
191,737
Latest member
luathoangnguyen
Back