What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

Cung này bác tính cho em có vẻ hợp lý đấy. Trước đây em toàn chạy t7 HN - CN về BN giờ lại thêm điểm hẹn BG " 1 phần tất yếu của cuộc sống nữa ". Giờ như thế e chậy từ thứ 6 luôn. :)

Hay, hay, hay...! Vậy mà định kiếm cô tông dật nữa thì biết tính sao? Camphuchia đi?

Cả nhà tạo điều kiện cho nuis710 thứ bẩy tuần nào cũng có việc ở BN nên ủng hộ lần sau nếu có chè chén thì vào CN nhé.
E thanh niên chưa gì gì nên cũng không cần thiết lắm đâu. Mọi người ok là em xắp xếp được mà. (c)

Tớ về đi chợ đây. Vất vả thế đấy. Chắc vợ nắm được chương trình mai trốn vợ con nên nay bắt về sớm đi chợ chiêu đãi, nóng nực thế này mà có chương trình gì thì chít mất.

Thông báo! Do có mỗi quanghoa hào hứng đi tắm tiên nên sẽ hoãn vụ này lại. Bên cạnh đó, mai Mat sẽ đi khám phá rừng đặc dụng với một người bạn vong niên. Nắng nóng thế này thì kiểu gì cũng phải lên rừng hoặc xuống biển chứ ở đô thị ngột ngạt quá, toàn mùi đường nhựa.
Tái bút: cả nhà có biết tại sao savelove và miss.ivy đi ĐC về lại im hơi lặng tiếng thế không? Hay đôi này đang có âm mưu khủng bố gì? Nắng nóng này mà cỗ bàn thì mệt lắm đấy!?
Bác chỉ đc cái giống ý em..ơ sao lại hoãn các bác tổ chức đi đâu ngày chủ nhật đi. ko thì ta đi từ chiều thứ 7? hic hic

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,292
191,737
Latest member
luathoangnguyen
Back