What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

Uh. Vậy để mình báo lại cho hà mã gửi lại. Mà xế cũng share ảnh của xế đi. Gửi qua cho ôm x...e...m v...ớ...i chứ!!

Ngón chân làm sao thế? Đừng nói bị thương trong vụ chạy lòng vòng hum trước đấy nhé! Hay là đá phải hạt cát nên giờ phải tu ở nhà để tĩnh dưỡng hả?
Hix! Dắt xe máy bị quệt bật móng chân cái. Phair làm thế nào bây giờ đây. Ko đi lang thang được chắc chết mất.

Đi tour hả bác? Cung đường này e nghĩ cũng đơn giản mà. Mình tổ chức đi xe máy cũng được mà. Mất công tổ chức 1 chút nhưng mà hay. À mà các bác định cho cả nhà đi thì đi tour sẽ hợp lý hơn. Nhưng e muốn đi biển hơn bác ạ. Tự nhiên lại nhớ vị mặn của biển. Nhớ cảm giác chân trần trên cát, nhớ từ con dã tràng nhỏ xíu trên cát đến mấy con cua to đùng trên đĩa. Nhớ quá đi thôi. Bác Mat ơi đi biển đi k thì về SĐ nhà thằng ku nuis cũng được. Rùi bắt hắn dẫn mấy a e mình đi ĐC. Lần trước e chưa tới được đang tiếc ngẩn tiếc ngơ đây.

Miss.ivy chắc ngày xưa chuyên văn quá? Tả cảnh biển hơi bị hay đấy! Lần vừa rồi đi ĐC vẫn chưa lên đỉnh à miss.ivy? Anh tưởng lên đỉnh rồi? Đã bảo là post cái hành trình hôm vừa rồi đi thì không post làm anh cứ tưởng cô chú lên đến đỉnh rồi. Vậy chuyến đi đó cô chú đã đi được đến đâu?

Em đã tham khảo trên phượt mình rồi. mình tự túc bác ơi...em đã lưu số của bác Tuy...bác cho thuê nhà nghỉ và đò bác có thể chở ta đi lòng vòng tham quan bằng đò của bác ấy...em ko thích đi tour,keke

Mình cũng thích đi Mộc Châu vì chưa được đi, tuy nhiên lịch đi của một số nhóm thì đọc rồi nhưng không tự tin lắm. Mọi người tính toán đi, xem đi Mộc Châu hay đi biển hơn, đi biển Quan Lạn hoặc Cát Bà cũng hay đấy.

đêm nay em sẽ post hầu các cụ
hẹn các cụ sáng mai vào xem ảnh :X

Chú nhanh nhanh mà cho mọi người thông tin về chuyến đi ĐC đi không nhiều người thắc mắc lắm đấy. Càng thắc mắc hơn khi miss.ivy bảo chưa lên được đến đỉnh ...ĐC, mọi người càng khó hiểu. Hay cô chú đi đâu?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,268
191,737
Latest member
win79rocks
Back