What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

Mình cũng thích đi Mộc Châu vì chưa được đi, tuy nhiên lịch đi của một số nhóm thì đọc rồi nhưng không tự tin lắm. Mọi người tính toán đi, xem đi Mộc Châu hay đi biển hơn, đi biển Quan Lạn hoặc Cát Bà cũng hay đấy.

Đi cả 2 được mà bác. Đợt này đi MC. Sang tháng mình tổ chức ra biển. E cũng tham khảo trên diễn đàn rùi. Chỉ đi MC thui thì chắc k vấn đề gì. Để e lên kế hoạch thử xem như thế nào nhé!

Mình cũng thích đi Mộc Châu vì chưa được đi, tuy nhiên lịch đi của một số nhóm thì đọc rồi nhưng không tự tin lắm. Mọi người tính toán đi, xem đi Mộc Châu hay đi biển hơn, đi biển Quan Lạn hoặc Cát Bà cũng hay đấy.

Nếu đi biển thì đi quan lạn, còn mộc châu em vẫn thích he he,.cả nhà cho ý kiến. phải đi mới tự tin bác ơi

Vote phát đi Mộc Châu (Sơn La).

Vote miệng k thế là k được đâu đấy nhé Hòa đại nhân. Bác đợt này là mất tích lâu quá đấy. May mà còn xuất hiện trước khi cả nhà đốt nhang muỗi gọi hồn bác đấy.:D. Bác chung tay vào tìm hiểu cung đường này đi rùi cho ý kiến chứ nhỉ.:N

Vote miệng k thế là k được đâu đấy nhé Hòa đại nhân. Bác đợt này là mất tích lâu quá đấy. May mà còn xuất hiện trước khi cả nhà đốt nhang muỗi gọi hồn bác đấy.:D. Bác chung tay vào tìm hiểu cung đường này đi rùi cho ý kiến chứ nhỉ.:N
Được rồi, vậy cả nhà mau mau thu xếp thời gian để hôm nào off phát làm chuyến phượt đi.
Mộc Châu ta quyết tiến lên,
Nếu không tiến được lại về Đồng Cao.
Lỡ mà không đến được Cao (Đồng Cao),
Anh em ta lại xuôi về Quần (Quất) Lâm...

đi MC thì quá dễ ý chứ :D
dắt xe là lên đường thôi mà các bác lo gì
em đang say quá mà vẫn nhớ lời hứa up ảnh ĐC cho các bác đây

này thì hoàng hôn Đồng Băm ứ phải Đồng Cao nhé :((
17071989

Nhiều bò lắm ý

cháy rừng hay nhóm bếp em đố các bác đấy

Ko mượn được con 7D nên em lười chụp lắm có mấy cái này thôi à

4 em nữ trong đoàn thiếu ôm của mềnh với 1 em nữa

Lít đờ

mấy anh xế trong đoàn

Ai ở nhà mình chưa biết mẹt em thì đây ạ