What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

hixhix. Thẻ nhớ hỏng mất tiu ùi.
Bao nhiêu bảo bối của tui.
Tiếc cho cả nhà quá.
Ảnh đẹp mà không được chiêm ngưỡng

Được ngày rảnh rỗi lang thang trên mạng. Vô tình vào ********** xem duoc cai topib " bắc giang quê mình ơi! " của a nuis nhà mình. Đang đọc ham thì tự nhiên trình ình ra cái quảng cáo. Kaka. Cười chết mất nuis ơi!! =)) =)) . Sao mà có người khéo quảng cáo thế k biết. =))

Mình chưa kịp đọc hết cả 56 trang của topic này điểm qua toàn thấy nhà mềnh chém gió nhiu quá nhé, có chỗ lại còn đưa tour du lịch vào đây nữa vậy thì còn gọi gì là phượt, nếu các bạn nhà mình thực sự có lòng đam mê khám phá, thực sự iêu thích phượt thì cứ lên cung mà đi thôi tớ thấy cứ hô hào mà chả đi thì cũng chả làm gì :)
Mình dân Bắc Giang gốc đây, cũng đã và đang đi phượt, các bạn chả cần tính đâu xa chỉ lang thang các xó xỉnh quê mình cũng khối cung cho các bạn trải nghiệm rùi đấy (vì tớ ít về quê nên mới chỉ lang thang quanh quanh khu mình ở và một số nơi trên huyện Lục Ngạn, Sơn Động )
Tớ ngưỡng mộ một số bạn phượt đã băng rừng lội suối để trekking cung Đồng Cao trên Sơn Động, vậy nhà mình có thể làm một cung ngay tại đất nhà mình như thế không???

Mình chưa kịp đọc hết cả 56 trang của topic này điểm qua toàn thấy nhà mềnh chém gió nhiu quá nhé, có chỗ lại còn đưa tour du lịch vào đây nữa vậy thì còn gọi gì là phượt, nếu các bạn nhà mình thực sự có lòng đam mê khám phá, thực sự iêu thích phượt thì cứ lên cung mà đi thôi tớ thấy cứ hô hào mà chả đi thì cũng chả làm gì :)
Mình dân Bắc Giang gốc đây, cũng đã và đang đi phượt, các bạn chả cần tính đâu xa chỉ lang thang các xó xỉnh quê mình cũng khối cung cho các bạn trải nghiệm rùi đấy (vì tớ ít về quê nên mới chỉ lang thang quanh quanh khu mình ở và một số nơi trên huyện Lục Ngạn, Sơn Động )
Tớ ngưỡng mộ một số bạn phượt đã băng rừng lội suối để trekking cung Đồng Cao trên Sơn Động, vậy nhà mình có thể làm một cung ngay tại đất nhà mình như thế không???

mymy ơi! Bạn k biết chứ lực lượng nhà mình còn mỏng lắm. Hơn nữa mỗi người 1 việc nên còn phải lựa thời gian để cả nhà có thể đi chung. Giờ lên lịch mà lại có lèo tèo 2,3 mạng thì chán chết. Muốn 1 dịp cả hội đi cho vui. Còn phượt thì các thành viên vẫn phượt đấy thui.

mymy ơi! Bạn k biết chứ lực lượng nhà mình còn mỏng lắm. Hơn nữa mỗi người 1 việc nên còn phải lựa thời gian để cả nhà có thể đi chung. Giờ lên lịch mà lại có lèo tèo 2,3 mạng thì chán chết. Muốn 1 dịp cả hội đi cho vui. Còn phượt thì các thành viên vẫn phượt đấy thui.

KHông nhất thiết là lực lượng mỏng hay dày bạn ơi, quan trọng là lòng đam mê khám phá, đông mà các bạn không được chút trải nghiệm gì thì cũng uổng lắm, tụi tớ có phương trâm "thích thì nhích", 2 xe hay 1 xe cũng, tinh thần mỗi người hừng hực như thế thì bạn mới mong khuấy động lòng đam mê khám phá của những người khác được bạn ah. Tụi mình cũng đi một vài xe thôi vẫn vui, cung đường đi cũng không ngắn đâu 600-700 km cả đi lẫn về đấym tụi tớ cũng toàn đi tranh thủ vào thứ 7-CN. Mong nhà mình sẽ tổ chức được vài cung vào ngày sớm nhất cho tớ ngó nghé, mỗi lần về quê tớ toàn chạy khám phá một mình đấy:))

hihi có bạn mới rồi nè :D
tớ cũng khoái đi lắm,cứ rảnh là 1 mình cũng đi,đôi khi là chỉ về quê leo lên mấy ngọn đồi bé xíu đi 1 vòng,đôi khi là chạy bâng quơ vào 1 làng quê nào đấy,...
mymy hay đi 1 mình hả,lần sau có muốn 2 mình ko ^_^

hihi có bạn mới rồi nè :D
tớ cũng khoái đi lắm,cứ rảnh là 1 mình cũng đi,đôi khi là chỉ về quê leo lên mấy ngọn đồi bé xíu đi 1 vòng,đôi khi là chạy bâng quơ vào 1 làng quê nào đấy,...
mymy hay đi 1 mình hả,lần sau có muốn 2 mình ko ^_^

Okie người ta bảo buôn có bạn bán có phường mà, đi 2 mềnh thì vẫn hơn là một mềnh hì hì, có thể mùa thu tớ về quê nếu được tớ muốn làm cung cao nguyên Đồng Cao trên Sơn Động nhà mình trước tiên bạn lúc ấy thu xếp đi cùng nhé, cung này thì phải nam nhân mới chạy xe nổi tớ chỉ đăng ký ôm thôi :)) :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,268
191,737
Latest member
win79rocks
Back