What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

tớ vẫn muốn lên lại ĐC vài lần nữa :D
đường chắc đến lúc ấy làm xong rồi mà đi đường chưa làm cho nó phiêu
mà từ BD về BG lâu lắm nhỉ :d

chào Bắc Giang quê mình!
Mình cũng ở Bg, rất vui được tham gia cùng các bạn. Thấy các bạn chém gió, chặt bão nhiều quá mà chưa đi được cung nào.
Hy vọng được tham gia cùng mọi người, ở Bg quê chúng ta có nhiều địa danh mà chưa đi được, mong là các bạn và bác chủ thướt tổ chức cho a e Bg đi một chuyến ạ.
Thanks!

chào Bắc Giang quê mình!
Mình cũng ở Bg, rất vui được tham gia cùng các bạn. Thấy các bạn chém gió, chặt bão nhiều quá mà chưa đi được cung nào.
Hy vọng được tham gia cùng mọi người, ở Bg quê chúng ta có nhiều địa danh mà chưa đi được, mong là các bạn và bác chủ thướt tổ chức cho a e Bg đi một chuyến ạ.
Thanks!

Chào mừng bạn đến với PBG (HH)(beer)

Cả nhà xem thứ 7 hay chủ nhật tuần này chúng ta off đi, cứ bàn tán trên này mãi cũng chẳng thấy đến đâu cả.

chào Bắc Giang quê mình!
Thanks!

hjhj. Cũng đang chờ dài cổ ra đây! Rất vui vì bạn tham gia.

E chào cả nhà. Mấy hum bận quá giờ mí onl đc. Có nhìu bạn mới quá nhỉ. Các bác cộng trừ xem tình hình thế nào đi cứ. Onl rùi chém thế này chả bít đâu ma lần.

Cả nhà xem thứ 7 hay chủ nhật tuần này chúng ta off đi, cứ bàn tán trên này mãi cũng chẳng thấy đến đâu cả.

T7 thì ok. Chủ nhật e đăng kí tham gia 1nhóm treking Tam Đảo rùi. Mà e đăng ký là xế độc hành đấy. K biết nhà mình có ai rảnh rỗi tham gia cùng k nhỉ. :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,268
191,737
Latest member
win79rocks
Back