What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

Nói chung cái vụ đi ít người thì mặc cả nhiệt tình nha bác
200k là 1 đoàn trên chục người luôn mà,em có thấy vụ mặc cả ở đây rồi

Giờ mới vào được mạng, đang lo không có ai quăng gạch, ném đá thì được bạn nuis710, quanghoa, thuynt, cộng mình nữa là 4 người - đủ hai xe, vậy là ok được rồi. Còn các bạn khác thì sao nhỉ? Ném đá, quăng gạch đi chứ!
Mọi người lưu ý bàn thêm về vụ ăn uống nhé. Món gà luộc mình đưa ra xuất phát từ việc hôm trước gặp mặt nuis710 mô tả chuyến về với thiên nhiên của bạn ấy, mọi người hào hứng quá vì trong đó có cảnh gà quay hay gà luộc gì đấy. Tuy nhiên, mình nghĩ lại thấy món gà luộc không tiện bằng trứng cút luộc sẵn đem theo.
Ăn gì cũng được mà bác. Muốn ăn gà nướng thì mua con gà vào đó rùi nướng thui. Có beer là ok rùi. (beer)

Ơ thế bác Mat với Savelove hok biết Hadung88 thông báo đi lam về tp bg off trà đá tượng đài ah? e lsm xong gọi Hadung88 mà hok thấy e lạo hok có sdt của bac Mat va Savelove.

Đang có 3 người xem topic này (3 thành viên và 0 khách)

nuis710, mymy, thuynt.bg
Lần đầu tiên e túm đc 2 ng ở topic. Chém :Dam

Đang có 3 người xem topic này (3 thành viên và 0 khách)

nuis710, mymy, thuynt.bg
Lần đầu tiên e túm đc 2 ng ở topic. Chém :Dam

Còn tui nữa. Hihi. Tiếc thật đấy. Hay là e nghỉ vụ TĐ để off cùng nhà mình nhỉ. Hum nay báo lại vẫn kịp.:)). Có gì mai e báo lại nhé. Tối nay xem nhóm kia off thế nào đã.

Còn tui nữa. Hihi. Tiếc thật đấy. Hay là e nghỉ vụ TĐ để off cùng nhà mình nhỉ. Hum nay báo lại vẫn kịp.:)). Có gì mai e báo lại nhé. Tối nay xem nhóm kia off thế nào đã.
Nghe có vẻ hợp lý đấy. Tui cũng hủy máy cái vụ đi chơi cùng Gấu để gặp mặt ace nè.:D

Đi với bác Sang thì k phải lo chuyện thuyền bè đâu xế. Mà xế k quăng gạch tham gia à?

Ơ thế bác Mat với Savelove hok biết Hadung88 thông báo đi lam về tp bg off trà đá tượng đài ah? e lsm xong gọi Hadung88 mà hok thấy e lạo hok có sdt của bac Mat va Savelove.

hô hô. Sơn công tử nhà mình định đánh bài lẻ cơ đấy các bác ạ!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,266
191,735
Latest member
go88comon
Back