What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

Đang có 2 người xem topic này (2 thành viên và 0 khách)
quanghoaqvbn, miss.ivy+
Nhòm nhòm, ngó ngó cái rè đấy? Vô mà chém đi cô.

Thông báo! Cuộc gặp mặt tại hồ Khuân Thần không thành công. Lý do: bạn Thúy hủy bỏ chuyến đi, còn nuis710, quanghoa và Mat, 3 thành viên này hôm trước gặp mặt đã bia bọt, karaoke một ngày rồi nên quyết định tạm hoãn. Buồn vậy đấy! Chúc cả nhà một tuần làm việc vui vẻ và thành công!

Mặc dù kế hoạch gặp mặt tại Khuân Thần bị hủy bỏ nhưng Mat phát hiện thêm một địa điểm lý tưởng cả nhà mình nên có một chuyến - Quan Lạn, như đã có một lần cả nhà mình đã từng nghĩ đến. Phong cảnh biển, đảo hoang sơ và quá đẹp. Savelove hướng dẫn Mat cách up ảnh lên để làm mấy phát cho nhà mình thèm mà quyết cho nhanh.

Thông báo! Cuộc gặp mặt tại hồ Khuân Thần không thành công. Lý do: bạn Thúy hủy bỏ chuyến đi, còn nuis710, quanghoa và Mat, 3 thành viên này hôm trước gặp mặt đã bia bọt, karaoke một ngày rồi nên quyết định tạm hoãn. Buồn vậy đấy! Chúc cả nhà một tuần làm việc vui vẻ và thành công!

Sáng sớm bác Mat nhà mình đã lên thăm hỏi cả nhà rùi! E cũng thông báo là hum nay nhà e mở đại tiệc ngọn susu. Kính mời cả nhà đến tham dự nhé!

Sáng nay nhiều việc quá nên giờ em mới on được. Mới đầu tuần mà không khí nhà mình vui quá ha, Mat và miss.ivy đi chơi về có vui k?
@nuis710: Hẹn chú vào dịp gần đây nhất nhé vì a e mình vỡ cung Khuân Thần rồi.
Chúc cả nhà 1 tuần làm việc mới có nhiều niềm vui và hiệu quả.

Mình lại đang có chương trình đi phượt trên nhà nuis710 đấy, đi trong ngày làm việc có bác nào tham dự được thì vui quá, lịch trình sẽ thông báo trước vài ngày. Kế hoạch là sẽ lên Đồng Cao và vào thăm nhà nuis710.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,266
191,733
Latest member
yduochaithiencom
Back