What's new

Ri vờ lai - Cùng chụp các bác nhé

Eo ôi,bạn Anh Già đẹp chai nhờ,lại còn xì tin nữa.Em hâm mộ quá !! :D

Nhưng các em mẫu bảo : shoot me,babe !! mà lại ngồi cười thế kia thì đổi tên thành Anh Gà thôi :))

picture.php

Úi , đi cả ngày về , giờ mới ngủ dậy vào đây đã thấy hình , bạn Net nhanh tay thật , để từ từ rồi tớ tham gia sau .
@raklei : chú ko được dìm hàng người mẫu độc quyền của công ty Sushi , mà phải để thế mới có những quả shock ofline chứ .:LL
@ Tể Tướng : GATO à ? hố hố hố
@ Chie : anh già rồi , anh để anh ngửi chứ anh ko xơi , nhá .;)

Thế ý raklei bảo ở ngoài Anhgia xấu =))

(beer)

Bạn Net không nên dùng tính từ mạnh thế chứ :T

Nhưng mà công nhận bạn Net chụp khéo, nhỉ (beer)

Mà đợt tới, cty xusy cũng phải đầu tư cho mẫu AG đi tút tát lại 1 chuyến ở Nam Mỹ sau 1 tgian dài over-used, chứ ai lại để từ sáng tới giờ mới có 1 em Chie vào khen (NO)

Tưởng làm gì, hóa ra dẫn nhau đi chụp ảnh :))
Rõ là rỗi hơi, rởm đời. Hay ho gì mà khoe

Đừng có nói trước như vậy, chứ không lúc bạn qua đây.
Tớ cũng đưa bạn đi thế này thì hóa bạn cũng "rỗi hơi, rởm đời à"
.

Lúc đó mình sẽ chụp ảnh bạn Són đang trong trang phục Tể Tướng và post lên đây á =))

baxu lại "nhạy cảm" quá khi đụng đến thần tượng rồi :))
Tớ là tớ thấy raklei nói vậy cho nên mới hỏi raklei cho rõ, viết mập mờ quá, ai hiểu được, trả lời sai thì chết :))

Tặng tiếp bạn Són :)). Nhân tiện bạn Són xem hộ luôn sao không có nút xóa hình à vì mình post lộn hình , post trùng hình lên album muốn xóa đi mà không được. Thanks!

picture.php

Ấy chết e nói ko rõ ràng làm các bác phải ý kiến nhiều quá,
Ý e là mấy cái cô người mẫu bác ấy chụp nước da lên cứ bóng nhoáng chứ nhìn ngoài mấy cô da đen thì có bao giờ thế đâu.
E thì quan tâm mấy cô mẫu chứ chứ bác Anhgià thì để cho mấy chị già có ý kiến chứ e ý kiến làm gì.

baxu lại "nhạy cảm" quá khi đụng đến thần tượng rồi :))
Tớ là tớ thấy raklei nói vậy cho nên mới hỏi raklei cho rõ, viết mập mờ quá, ai hiểu được, trả lời sai thì chết :))

Tặng tiếp bạn Són :)). Nhân tiện bạn Són xem hộ luôn sao không có nút xóa hình à vì mình post lộn hình , post trùng hình lên album muốn xóa đi mà không được. Thanks!

Mình đã xóa hình đó của bạn Net đúng theo yêu cầu. Nhưng bạn Net lưu ý trong Album có phần edit picture và có nút de lét picture mà :D:D:D thử xóa xem .

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,268
191,737
Latest member
win79rocks
Back