What's new

Ri vờ lai - Cùng chụp các bác nhé

Mình đã xóa hình đó của bạn Net đúng theo yêu cầu. Nhưng bạn Net lưu ý trong Album có phần edit picture và có nút de lét picture mà :D:D:D thử xóa xem .

Trước khi mình nhờ vả, mình đã xem xét rất cẩn thẩn. Quạt nói thế, mình lại vào xem lại lần nữa nhưng cũng không thấy có, nhấn vào nút edit picture các kiểu không thấy nút delete đâu cả.

Mình đã thử rất nhiều lần, không được nên mới nhờ. Mình chỉ thấy nút report và mới nhấn nút report.

Chắc của Quạt có user level cao hơn nên mới hiển thị nút đó đấy.

Ý e là mấy cái cô người mẫu bác ấy chụp nước da lên cứ bóng nhoáng chứ nhìn ngoài mấy cô da đen thì có bao giờ thế đâu.

Cái đó là do ánh sáng. Mấy em đen này mà nằng thường thì đúng là cực đen nhưng ánh nắng vàng buổi chiều vào thì lại thành màu đồng. Để Anhgia post ảnh lên là thấy, nước da các cô đó vào ánh sáng đó màu vậy chứ không phải anh chụp giỏi đâu. Ai chụp cũng vậy thôi. Cái chính là đo sáng mấy cô da đen khá khó. Nếu không biết chụp mặt sẽ tối thui, không nhìn thấy gì cả. Nếu chụp tự động hoặc các chế độ như AV, TV mà không bù trừ là bị sai sáng hết.

Anh đang định học mấy miếng PS để sửa sang rồi post lên mà giục thế này thì đành phải post ảnh mộc lên vậy ::shrug:

Last edited:
AnhGia còn nhiều hàng lắm, bắn hết mấy cái thẻ cơ mà. Lại được các em quây quần, chăm sóc, hơi tý ưỡn ngực ra, giọng nũng nịu.........

" A....aaanh, shoo..ooot me, babé...eee"

=))

Các em ý đang đòi ảnh kia kìa Anhgia, xem gửi ảnh cho các em nó đi (beer)

Bạn mẫu kia có họ hàng gì với smod Black không hả bạn Anh Già ??Xinh gần bằng Black mới chết chứ,he he !! :))

Dưng mà Black nhà mình trông vui mắt hơn.

Chứ bạn này, theo lời Net là đã ưỡn hết rồi, mà trông vẫn chưa cong queo mấy. Kể ra cũng thương thương, ưỡn nữa thì đau đ ít lắm

Dưng mà Black nhà mình trông vui mắt hơn.

Chứ bạn này, theo lời Net là đã ưỡn hết rồi, mà trông vẫn chưa cong queo mấy. Kể ra cũng thương thương, ưỡn nữa thì đau đ ít lắm

Ối jời,so sao đc với Black nhà mình =))

Theo lời bạn Net nói nhá:các em mẫu,trong đó có em này thi nhau ưỡn hết cả ra ,nhìn bạn AnhGià đắm đuối : shoot me,babe !
Thế mà bạn AnhGià có thèm sút cho đâuuuuu

Nếu phải tay Black á!Chỉ cần giơ tay lên,búng cái chách là tha hồ đc các bạn sút .. và đ ít ngayyyy :LL

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,268
191,737
Latest member
win79rocks
Back