What's new

Rủ rê leo fanxifan từ 26/9 tới 30/9

Status
Not open for further replies.
Ngày 26/9 : TpHCM – Hà nội (phương tiện mọi người chủ động)
Có mặt tại Ga Hà Nội lúc 19h, đến Sapa khỏang 6-7h sáng 27/9
Ngày 27/9: đến Lào Cai, ăn sáng

Xe đón tại ga Lào Cai đưa về Sapa, chuẩn bị đồ để leo núi. Khởi hành leo Fanxipan. Chinh phục độ cao 2200m. Nghỉ đêm tại độ cao 2200m

Ngày 28/9: Bắt đầu leo lên đỉnh 3143m quan ao nu. Dự kiến lên đỉnh khoảng giữa trưa và ăn trưa trên đó. Sau đó quay xuống ngủ đêm tại độ cao 2200m đường Sín Chải.

Ngày 30/9 : Xuống tiếp theo đường Sín Chải. Khoảng 13h đến bản Sín Chải ở độ cao 1260m và về Sa Pa ăn trưa. Chiều chơi ở thị trấn Sa Pa.
Xuống Lào Cai lúc 17h. Tối lên tàu về Hà Nội

Last edited by a moderator:
Em có đi ọp! Mọi người thống nhất giờ báo em! Hí mà cũng phải biết bác Nghĩa là bác nào chứ ko em đón nhầm thì chít!

Vậy thống nhất 8:00 tối thư 7 tại 172 (hay 170 gì đó, không nhớ rõ) Đội Cấn - Hưng Long trà quán nhé??? (wait) Vào đó ngồi cho ấm cúng...:L

ẹc địa điểm nào cho đễ đi chứ quán đấy em biết quáck ở đâu
@4seasion : mà bác ơi tiền vé tàu là em đóng cho anh Afang rồi đấy nhé heheh
có gì hum check ở tam đảo thì e đưa tiền tiếp hehe

Vậy thống nhất 8:00 tối thư 7 tại 172 (hay 170 gì đó, không nhớ rõ) Đội Cấn - Hưng Long trà quán nhé??? (wait) Vào đó ngồi cho ấm cúng...:L

Úi zời ui...sao mà xa thía hả zời, mà cũng chẳng bít quán đó ở đâu nữa, it khi đi đế đó, bác xem chỗ nào để mọi người dễ tìm đi mừ(c)

Vậy thì thấp rùa đi , chỗ đấy trung tâm mà nhiều người biết :)) t7 of em sẽ sắm khoảng 2 cái phao cho mọi người thuận tiện bơi lội hịhị

Úi zời ui...sao mà xa thía hả zời, mà cũng chẳng bít quán đó ở đâu nữa, it khi đi đế đó, bác xem chỗ nào để mọi người dễ tìm đi mừ(c)

Hichic, vậy cafe Trầm ở 52 Trung Liệt (Từ Thái Hà rẽ vào Trung Liệt là đến luôn), vào đó off rùi nghe nhạc luôn, được không??? Thời gian vẫn là 8:00. Chứ còn phố cổ là nơi em làm việc nên chán roài.

Thứ 7 tớ bận nên ko tham gia off với mọi người được, hẹn chủ nhật off tam đảo.

Tình hình là thế này thưa các bác !
Chị Hà hôm qua đã đi mua vé tàu nhưng xảy ra một vấn đề có thể là mọi người ngồi không cùng toa nên hum nay chị ý mới ra ga kiểm tra lại xem có thể sắp lại chỗ để tất cả mọi người ngồi gần nhau hay không ?
Có kết quả gì thì chiều tối nay em sẽ up thông tin lên cho mọi người rõ

Vé tàu

Tình hình là thế này thưa các bác !
Chị Hà hôm qua đã đi mua vé tàu nhưng xảy ra một vấn đề có thể là mọi người ngồi không cùng toa nên hum nay chị ý mới ra ga kiểm tra lại xem có thể sắp lại chỗ để tất cả mọi người ngồi gần nhau hay không ?
Có kết quả gì thì chiều tối nay em sẽ up thông tin lên cho mọi người rõ

X(Tình hình là do các bác trong HCM k chuyển tiền như đã hẹn nên mới xảy ra chuyện này, đề nghị phía trong nghiêm túc thực hiện như kế hoạch đề ra.

Tớ vừa nghe đài báo bão, k biết có ảnh hưởng đến kế hoạch off tam đảo của mình k?

Tớ vừa nghe đài báo bão, k biết có ảnh hưởng đến kế hoạch off tam đảo của mình k?

Có, bão sẽ gây mưa, mưa sẽ vui lém đó, hehe :LL Có 1 tin không được vui lém (dành cho mình thui), không biết là do duyên số với cái núi Fanxipan thía nào (mấy lần đến chân núi rùi phải quay về) mà có lẽ lần này Nghĩa tui cũng đành phải bỏ cuộc chơi :( Kế hoạch đi 3 Đảo vẫn okie.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,960
191,791
Latest member
olivawedding
Back