What's new

Rủ rê leo fanxifan từ 26/9 tới 30/9

Status
Not open for further replies.
Ngày 26/9 : TpHCM – Hà nội (phương tiện mọi người chủ động)
Có mặt tại Ga Hà Nội lúc 19h, đến Sapa khỏang 6-7h sáng 27/9
Ngày 27/9: đến Lào Cai, ăn sáng

Xe đón tại ga Lào Cai đưa về Sapa, chuẩn bị đồ để leo núi. Khởi hành leo Fanxipan. Chinh phục độ cao 2200m. Nghỉ đêm tại độ cao 2200m

Ngày 28/9: Bắt đầu leo lên đỉnh 3143m quan ao nu. Dự kiến lên đỉnh khoảng giữa trưa và ăn trưa trên đó. Sau đó quay xuống ngủ đêm tại độ cao 2200m đường Sín Chải.

Ngày 30/9 : Xuống tiếp theo đường Sín Chải. Khoảng 13h đến bản Sín Chải ở độ cao 1260m và về Sa Pa ăn trưa. Chiều chơi ở thị trấn Sa Pa.
Xuống Lào Cai lúc 17h. Tối lên tàu về Hà Nội

Last edited by a moderator:
Có, bão sẽ gây mưa, mưa sẽ vui lém đó, hehe :LL Có 1 tin không được vui lém (dành cho mình thui), không biết là do duyên số với cái núi Fanxipan thía nào (mấy lần đến chân núi rùi phải quay về) mà có lẽ lần này Nghĩa tui cũng đành phải bỏ cuộc chơi :( Kế hoạch đi 3 Đảo vẫn okie.

ọc ọc tình hình ngày càng nguy hiểm rồi !
Mọi người thống nhất lại danh sách leo phan đi rùi báo cho anh AFang để thống nhất chứ ngày càng sát ngày thì càng lẻ tẻ !
Mà Team HCM cũng chậm trễ thế này thì đặt tour kiểu gì ?

ọc ọc tình hình ngày càng nguy hiểm rồi !
Mọi người thống nhất lại danh sách leo phan đi rùi báo cho anh AFang để thống nhất chứ ngày càng sát ngày thì càng lẻ tẻ !
Mà Team HCM cũng chậm trễ thế này thì đặt tour kiểu gì ?

Chẹp, Hn giờ mưa gió bão bùng thế này, ko bít đi 3dao thế nào đây :D . Mọi người thống nhất lại nhá, chiều e đi mua vé ko là lỡ hết chuyện

Oài! Không chơi trò cancel vụ này đâu à nha! Em đã phải chuẩn bị rất nhiều cho vụ này đấy :((

Oài! Không chơi trò cancel vụ này đâu à nha! Em đã phải chuẩn bị rất nhiều cho vụ này đấy :((

:shrug: Anh có muốn cancel đâu có chứ, tại sáng nay đi khám thể lực, bác sĩ cấm không cho leo đợt này, bảo phải chuẩn bị kĩ mới cho leo.:help Đang cố gắng xem có cải thiện được tình hình không. Chứ không leo được tui cũng tiếc lém chứ, chuẩn bị hết hành trang rồi, lên cả lịch làm việc ở Sapa rồi, (NO)

Fang vẫn đi bình thường, mưa bão vẫn đi như thường. Bão kệ bão, vụ 3 Đảo vẫn đi như kế hoạch kể cả mưa :p trừ phi bên Fan10 cancel thì mình chịu vì không có guide :( có lẽ lại một mình hành quân 3 Vì tiếp :D

Dù có mưa boom bão đạn em cũng phải đi :)) Nhưng gặp mìn thì em chạy =))
Anh em đâu tiếp lửa cho nhau đê
Xăng có thể cạn
Núi có thể mòn
Nhưng số khung và số máy sẽ không bao giờ thay đổi :))

hỏi thăm sức khỏe bác Nghĩa cái nào , bị thế lào mà bác sĩ ko cho leo . e là e bị đau thần kinh tọa nhá chân cẳng cũng chẳng lành lặn gì đâu và bạn Liên nhóm trong sg cũng vừa mổ gót chân đấy ạh nhưng 2 gái vẫn đú đợt này thế nên bác mà cancel là " chết với e" . e hỏi thăm rồi bên tour có cho thuê póter chỉ làm nhiệm vụ diều người thôi vậy nên bác cứ đi có gì thuê 1 a póter là xong (e cũng có đăng kí dịch vụ này rồi heheeeeee)

Em nhiệt huyết đầy mình nè! trừ lý do thời tiết ra chẳng muốn có lý do gì nữa hết á:(

Fang vẫn đi bình thường, mưa bão vẫn đi như thường. Bão kệ bão, vụ 3 Đảo vẫn đi như kế hoạch kể cả mưa :p trừ phi bên Fan10 cancel thì mình chịu vì không có guide :( có lẽ lại một mình hành quân 3 Vì tiếp :D

cho tớ book 1 vé đi cùng cho đỡ buồn...

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,960
191,791
Latest member
olivawedding
Back