What's new

Rủ rê leo fanxifan từ 26/9 tới 30/9

Status
Not open for further replies.
Ngày 26/9 : TpHCM – Hà nội (phương tiện mọi người chủ động)
Có mặt tại Ga Hà Nội lúc 19h, đến Sapa khỏang 6-7h sáng 27/9
Ngày 27/9: đến Lào Cai, ăn sáng

Xe đón tại ga Lào Cai đưa về Sapa, chuẩn bị đồ để leo núi. Khởi hành leo Fanxipan. Chinh phục độ cao 2200m. Nghỉ đêm tại độ cao 2200m

Ngày 28/9: Bắt đầu leo lên đỉnh 3143m quan ao nu. Dự kiến lên đỉnh khoảng giữa trưa và ăn trưa trên đó. Sau đó quay xuống ngủ đêm tại độ cao 2200m đường Sín Chải.

Ngày 30/9 : Xuống tiếp theo đường Sín Chải. Khoảng 13h đến bản Sín Chải ở độ cao 1260m và về Sa Pa ăn trưa. Chiều chơi ở thị trấn Sa Pa.
Xuống Lào Cai lúc 17h. Tối lên tàu về Hà Nội

Last edited by a moderator:
=)) Cháu sợ chú quang quá , chú là người phiêu bồng nhất nhóm =))
@AFang : các bác thống nhất địa điểm đi để mọi người còn biết chỗ để chuần bị tinh thần tìm đường đến

Mẹ kiếp cái số ruồi bâu!
Leo Fan mà ngắm trăng Trung Thu nhỉ...
Đường Minh Hoàng phải ghen tức ngực!

Hị hị... bác ơi phiêu cũng phải cần duyên bác ợ, chưa nói trước điều gì ;)) em có bí mật nho nhỏ cho bác, mai em sẽ bật mí hị hị :Dam

Hị hị... bác ơi phiêu cũng phải cần duyên bác ợ, chưa nói trước điều gì ;)) em có bí mật nho nhỏ cho bác, mai em sẽ bật mí hị hị :Dam

Chú lại chơi "ú tim" làm anh mất ngủ đêm nay rồi!

Chú lại chơi "ú tim" làm anh mất ngủ đêm nay rồi!

hị hị... đôi khi đêm huyền ảo làm lòng người xuyến xao, đôi khi nỗi cô đơn đêm giúp ta tìm được góc khuất (có thể đen tối) của mình hị hị hị... (beer) nói chung đêm đẹp nhưng cũng nguy hiểm bác nhỉ :D

hị hị... đôi khi đêm huyền ảo làm lòng người xuyến xao, đôi khi nỗi cô đơn đêm giúp ta tìm được góc khuất (có thể đen tối) của mình hị hị hị... (beer) nói chung đêm đẹp nhưng cũng nguy hiểm bác nhỉ :D

Anh vẫn còn "hồn nhiên" lắm nên ko biết cái "đen tối" của chú nói là như thế nào!?

Cả nhà ơi!
(Từ ngày mai nick của anh là "truong" nhé, ko phải "tranquang" nữa.)

Last edited:
Quên không hỏi, nhà mình đi tàu gì đó nhể??? Để em còn nghiên cứu vé tàu, Nhưng có lẽ em phải đi tàu SP7 hoặc SP1 rồi, được free nên nó cho thế nào đành chịu thôi (NO)

Anh vẫn còn "hồn nhiên" lắm nên ko biết cái "đen tối" của chú nói là như thế nào!?

Cả nhà ơi!
(Từ ngày mai nick của anh là "truong" nhé, ko phải "tranquang" nữa.)

E bái phục Bác Quang đấy...khoa nói rất có duyên..buôn với các em vẫn đắt hàng lắm..:D

Quên không hỏi, nhà mình đi tàu gì đó nhể??? Để em còn nghiên cứu vé tàu, Nhưng có lẽ em phải đi tàu SP7 hoặc SP1 rồi, được free nên nó cho thế nào đành chịu thôi (NO)

Hic ông em mà đi tàu trái máu với nhóm thì lên đến ga lào cai cố găng ngồi dài cổ ra mà đợi
Sp7 lên đến gà lào cai là 5h kém 15 sáng híc qua sơm. sp1 là đẹp nhất( 6h sang vưa đẹp)

Check mail cái giật hết cả mình vì địa điểm off của nhà ta. Nhà em giờ đang ở Gia lâm, đi sagn đến bờ hồ đã 15 cây số rồi. Các bác thương tình em nhà xa mà chuyển off lên phố được ko ?Cho em đú với, chứ xa xế kia e đi lại thế thì tèo mất, hic.... Nhá.... lên phố các bác nhá.....

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,929
191,779
Latest member
huuquy2x
Back