What's new

Rủ rê leo fanxifan từ 26/9 tới 30/9

Status
Not open for further replies.
Ngày 26/9 : TpHCM – Hà nội (phương tiện mọi người chủ động)
Có mặt tại Ga Hà Nội lúc 19h, đến Sapa khỏang 6-7h sáng 27/9
Ngày 27/9: đến Lào Cai, ăn sáng

Xe đón tại ga Lào Cai đưa về Sapa, chuẩn bị đồ để leo núi. Khởi hành leo Fanxipan. Chinh phục độ cao 2200m. Nghỉ đêm tại độ cao 2200m

Ngày 28/9: Bắt đầu leo lên đỉnh 3143m quan ao nu. Dự kiến lên đỉnh khoảng giữa trưa và ăn trưa trên đó. Sau đó quay xuống ngủ đêm tại độ cao 2200m đường Sín Chải.

Ngày 30/9 : Xuống tiếp theo đường Sín Chải. Khoảng 13h đến bản Sín Chải ở độ cao 1260m và về Sa Pa ăn trưa. Chiều chơi ở thị trấn Sa Pa.
Xuống Lào Cai lúc 17h. Tối lên tàu về Hà Nội

Last edited by a moderator:
Check mail cái giật hết cả mình vì địa điểm off của nhà ta. Nhà em giờ đang ở Gia lâm, đi sagn đến bờ hồ đã 15 cây số rồi. Các bác thương tình em nhà xa mà chuyển off lên phố được ko ?Cho em đú với, chứ xa xế kia e đi lại thế thì tèo mất, hic.... Nhá.... lên phố các bác nhá.....

Phố không có chỗ nào có thể đủ yên tĩnh để off được (NO) Nên nghĩ đi nghĩ lại tui mới quyết định chọn chỗ đó chứ. Nhưng tùy nhà mình thôi, ý kiến cả nhà thế nào... Hôm nay em sẽ có vé (không biết vé gì :( ). Mà nhà mình đi tàu nào đó??? :gun

Quên không hỏi, nhà mình đi tàu gì đó nhể??? Để em còn nghiên cứu vé tàu, Nhưng có lẽ em phải đi tàu SP7 hoặc SP1 rồi, được free nên nó cho thế nào đành chịu thôi (NO)

Nhà ta đi tất cả đều ngồi toa1 tàu SP3. trừ bạn Hằng giường nằm toa 9
Bác mà đi giường nằm thì chọn toa ấy nhá, giao lưu chăm sóc cho bạn í đỡ buồn

Last edited:
Hun nhau ak , 9x thích điều này =))
Chẹp ,chắc 9x lên đấy chỉ ngồi chụp ảnh với cái mốc rồi hút điếu thuốc rồi về thôi chứ còn cái gì để mà làm nữa . Gọi là chinh phục phan cho đỡ buồn .
Mà quần hộp thì ra lê duẩn hay made in vietnam ý ! chỗ đấy em thấy nhiều nhưng không biết có đồ nữ không !

Quần hộp đồng chí lên hàng ngang cũng okie nhé. made in Vietnam thì hộp nam trước nhiều nhưng đợt này cũng ko có đâu

Bác ơi đi rừng chắc ko dám chọn quần ngố cho vắt nó xơi đâu ạ! Căn bản là muốn kiếm cái quần kaki mềm một chút, rộng rãi thoải mái vận động nhưng mà đi đến đâu hỏi quần cho nữ là họ lắc đầu liền thế mới chán chứ

Theo kinh nghiệm của chị thì khi em đến sapa> Chạy ra chợ Sapa khoảng 15mins thì sẽ rước được một đống quần hộp theo tiêu chí của em. đa số là hàng made in vietnam hoặc made in china

Hôm qua tớ bận không đến off được, có gì mới không các bác....chẳng thấy bác nào ném lên đây.

các bác ơi các bác . các bác thống nhất địa điểm of đi để em còn theo chứ :(( tối nay of rồi chuẩn bị đi Fan mà chả thấy các bác nào í ới cho sôi động cả
@Hà : Theo em làm bánh heroin về cả nhà hút nhoè =))

các bác ơi các bác . các bác thống nhất địa điểm of đi để em còn theo chứ :(( tối nay of rồi chuẩn bị đi Fan mà chả thấy các bác nào í ới cho sôi động cả
@Hà : Theo em làm bánh heroin về cả nhà hút nhoè =))

Thôi, tranh cãi nhau nhiều quá, để thuận tiện nhất chúng ta qua Cafe Phượt ở 36 Kim Mã nhé??? Thống nhất 20:00 tối nay, ngày 24 Sept 2009 tại Cafe Phượt 36 Kim Mã. Kính mời bà con có mặt đông đủ & đúng giờ. (wait) Quán này ngay đầu Kim Mã giáp với Sơn Tây, gần đối diện bến xe Kim Mã ý :gun

Ọc Ọc Bác Hiệp phải hỏi ý kiến từng người chứ bác dê bệ kinh quá =)) Trái với luân thường đạo lí =))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,929
191,778
Latest member
hahahwing
Back