What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

Úi ....ui ...ui ...thuốc gì vậy cưng , bỏ nhỏ .........để " mừng " cái nè hihihihi

Thông tin thêm về lẩu mắm đây ợ, chả là em có tham khảo qua một "chuyên gia tiêu hoá" rằng lẩu mắm (hay bất kì cái gì liên quan đến mắm) mà ăn vào buổi tối hay ...xế tối đều không được tiêu hóa tốt lắm cho những ai "xấu bụng" !
Mọi người có ai bị đau bao tử thì em đề nghị thay đổi giờ nhậu từ chiều sang ăn bữa trưa với mắm kho thôi...

Sao cái quan trọng thế này mà không thấy ai bàn đến nhỉ, mọi người thấy đặc sản Cần Thơ đi kèm với đặc sản Nha Trang có hợp khẩu hông, như là gỏi sứa, gỏi ốc, mực chiên giòn... chẳng hạn. Mọi người cho ý kiến đi, tui đăng ký 1 món.

Gỏi ốc và mực chiên giòn nhá Bòn Bon! Ôi chu choa là thèm !

Vậy cho phép SORI lên danh sách Menu có mặt trong cuộc Offline vào cuối tuần này .
1 - Khai vị : Gỏi ốc
2 - Mực chiên giòn
3 - Bò lúc lắc ( món này SORI đề cử ) chu choa......món này chiến đấu , đập gậy cùng 3 ông già Ken .....hơi bị bắc nha cả nhà
;;;;;;;;;;;;;;;;;;
;;;;;;;;;;;;;;;;;
;;;;;;;;;;;;;;;;;
;;;;;;;;;;;;;;;;;
Cuối cùng sẽ là em Lẫu miền tây ( cần Thơ )
Cả nhà lên danh sách Menu để SORI cập nhật sẳn nhé .

Chị ui, e nấu hơi dở chút xíu nhưng mà phụ bếp thì cũng ok lắm lắm :D. Khi nào e có thể gặp mọi người???????????

Thông tin thêm về lẩu mắm đây ợ, chả là em có tham khảo qua một "chuyên gia tiêu hoá" rằng lẩu mắm (hay bất kì cái gì liên quan đến mắm) mà ăn vào buổi tối hay ...xế tối đều không được tiêu hóa tốt lắm cho những ai "xấu bụng" !
Mọi người có ai bị đau bao tử thì em đề nghị thay đổi giờ nhậu từ chiều sang ăn bữa trưa với mắm kho thôi...

Anh bị đau dạ dày chứ không phải đau tử,nhưng mà a vẫn muốn ăn trưa với nnhu và tối sẽ nhậu với hội luôn có được không vậy?
---> Buổi trưa e nnhu đãi a,còn buổi tối thì a xin hợp tác xã.....=))

Đông đủ các thành viên trong nhà hihihihih , mới nghe tới Lẫu cần Thơ .....đã đủ thế này rồi ......

Đang có 8 người xem topic này (5 thành viên và 3 khách)

SORI 0934756363,nnhu,Cafenhatrang,Speed Up,Bòn Bon,
SORI đề nghị bỏ phiếu về lịch thời gian chiêm ngưỡng .....cũng như thưởng thức .....nên sắp xếp vào lúc 18h 00 . Tăng 2 .....karaoke......karao..kế .....ném gạch đá gì thì ném mạnh mạnh 1 chút nhé hihihihi

Chị Sori ơi !!! E nghĩ 18h còn hơi sớm,vì mọi người giờ đó mới vừa đi làm về nên chưa kịp thay đồ, vệ sinh thân thể,make up,và..... chuẩn bị tiền, để tự tin dự cuộc hội nghị cấp cao này đâu chị àh,mình sẽ gặp nhau lúc nhau 19g nhé, còn cái vụ karaoke thì khoảng 21h a c e mình đi hen, ý e là vậy,còn mọi người như thế nào thì cho ý kiến nhé...

---> Hôm nay, dám qua mặt Già Làng và phó Già Làng tự đặt giờ luôn mới ghê chứ.Đừng xử e nha...:gun

Anh bị đau dạ dày chứ không phải đau tử,nhưng mà a vẫn muốn ăn trưa với nnhu và tối sẽ nhậu với hội luôn có được không vậy?
---> Buổi trưa e nnhu đãi a,còn buổi tối thì a xin hợp tác xã.....=))

Hic hic anh Cafenhatrang được lên mâm trên , ăn trước , ăn nhiều bữa . Số mình chỉ được ăn một bữa thôi ! Thôi cũng được ! Trưa CN , mua thuốc tiêu , súc ruột , nhịn ăn trưa , tối CN ăn bù ! hehe

Chị ui, e nấu hơi dở chút xíu nhưng mà phụ bếp thì cũng ok lắm lắm :D. Khi nào e có thể gặp mọi người???????????

Em cứ liên lạc với chị nnhu (0908909389), để biết thời gian và được sự đồng ý của chị ấy về cái vụ làm bếp phó của e,vì chị í hơi khó tính đấy. Còn chuyện offline gặp mặt mọi người thì e tiếp tục theo dõi topic nhé.Then Kiều...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,978
191,823
Latest member
789clubicu1
Back