What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

Em nnhu dự định đi Phan Thiết vào thứ 7, và sẽ trở về trong ngày chủ nhật để đi nhậu ! :D Như vậy lịch trình vẫn là Quán Mái Lá, chủ nhật nhá, lúc 7h tối (bếp trưởng, bếp phó, bếp .... có mặt sớm sớm khoảng 1 tiếng để "lăn vào bếp" nhé)

Vừa nói chuyện với Sori xong, nếu có thể nhà mình đi luôn Phan Thiết phượt luôn rồi trở về ngày chủ nhật cho hội nhậu nhỉ?!Nhà mình sẽ tập trung tại số 1C Nguyễn Thiện Thuật ("trụ sở chính" của Sori ) lúc 12h trưa và khởi hành đi Phan Thiết.

Last edited:
Em nnhu dự định đi Phan Thiết vào ngày mai, và sẽ trở về trong ngày chủ nhật để đi nhậu ! :D Như vậy lịch trình vẫn là Quán Mái Lá, chủ nhật nhá, lúc 7h tối (bếp trưởng, bếp phó, bếp .... có mặt sớm sớm khoảng 1 tiếng để "lăn vào bếp" nhé)

Vừa nói chuyện với Sori xong, nếu có thể nhà mình đi luôn Phan Thiết phượt luôn rồi trở về ngày chủ nhật cho hội nhậu nhỉ?! Mọi người biểu quyết xem thế nào nhé!

Alo , em nnhu làm ơn thông báo cụ thể : giờ tập trung , địa điểm xuất phát tại đầu cầu Nha Trang Phượt Phan Thiết vào ngày 20 / 11 / 2010 - nhầm ngày thứ 7 .
SORI đăng ký 1 xuất ( ôm hay xế đều ok ) .

Last edited:
Alo alo bé nnhu ... đâu rồi ??? Tin nóng mà không có lịch trình sao biết mà lên kế hoạch đu theo đây. Vụ án này dự tính là hết bao nhiêu tiền án phí vậy e???

Không biết địa điểm chính xác sẽ đến và làm gì ở đó nữa chứ. Cái này là vi phạm nội quy diễn đàn đó nha bé.

Alo alo bé nnhu ... đâu rồi ??? Tin nóng mà không có lịch trình sao biết mà lên kế hoạch đu theo đây. Vụ án này dự tính là hết bao nhiêu tiền án phí vậy e???

Đông đủ cả nhà , hổng thiếu ai hihihihi
Đang có 7 người xem topic này (6 thành viên và 1 khách)

SORI 0934756363,Cafenhatrang,Bòn Bon,nnhu,Speed Up,happypack,

Em nnhu , trả lời cafenhatrang.......Gấp .....án phí như thế nào ? Giờ khởi hành .......Tin nóng hỏi ....vừa thổi ....vừa Phượt đây bà con cô pác ơi........

Hic...em liên lạc ông bạn không được, ổng ngủ ở đâu rồi...:( Em tính thế này: nhà mình nếu đi Phan Thiết thì tập trung tại địa chỉ trên, phượt xe máy, đường đi thì nhìn bản đồ (Phan Thiết cách Nha Trang khoảng 200 km - 4h xe chạy) và chi phí sẽ được chia đều tính trên đầu người. (Hotel mùa này rẻ bèo, đến nơi ăn uống và đi Mũi Né chơi).

Lịch trình sơ bộ:
- 20/11:
12:00: khởi hành
16-17h: TP Phan Thiết (có thể tham gia nhậu cùng 1 hội ăn chơi tại đây, chờ em liên lạc với ông anh mê ngủ của em đã!) Haizzz.....
17:30: Tìm khách sạn C/I
18:30: Ăn tối
Ngủ 1 đêm
- 21/11:
6:00: Mũi Né
11:00: Nha Trang
17:00 Quán Mái Lá - Nhậu

Chi phí dự trù:
Hotel: 200k / 2 người (ráng tìm cái nhà nghỉ nào 120k thôi)
Ăn tối (20/11): sáng - trưa: (21/11): 200k/người
Xăng: 100k/xe
Tổng: không quá 400k

Last edited:
Em cứ liên lạc với chị nnhu (0908909389), để biết thời gian và được sự đồng ý của chị ấy về cái vụ làm bếp phó của e,vì chị í hơi khó tính đấy. Còn chuyện offline gặp mặt mọi người thì e tiếp tục theo dõi topic nhé.Then Kiều...

Khó tính cái gì đấy! nnhu là dễ tính nhất nhá! Đừng có mà ngậm...thịt phun người há! :p
Cafe nói quán Mái Lá chuẩn bị hộ các thứ sau dùm em:
Rau: Khóm (1/2 trái), Cà tím dê (2 quả), khổ qua (2 quả nhỏ), Nấm rơm (100g), bắp chuối bào, giá, hẹ, rau thơm, thì là, ngò tây (10.000 - 15.000đ)
Thịt: thịt ba rọi (300g), cá rô (hoặc cá lóc) (0.8-1kkg), tôm (200 -300g)

Em không đảm bảo cho anh cafe "xấu bụng" ăn món này, không được đổ thừa nếu có mệnh hệ nào nhá!

Anh bị đau dạ dày chứ không phải đau tử,nhưng mà a vẫn muốn ăn trưa với nnhu và tối sẽ nhậu với hội luôn có được không vậy?
---> Buổi trưa e nnhu đãi a,còn buổi tối thì a xin hợp tác xã.....=))

Ăn trưa nhà em cũng mắm, nhưng mà là mắm...kho quẹt ăn với cá..gỗ! Xin mời anh chiếu cố đến tệ xá ợ..hơ hơ

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,978
191,823
Latest member
789clubicu1
Back