What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

Khoảng 170 nghìn đó bé nnhu ơi...
Em cập nhật danh sách hội Nhậu chiều ngày 21/11 nhé:
1. Sori
2. cafenhatrang
3. speed up
4. Bòn Bon
5. nnhu
6. Lan
7. tampt

A lô chị Sori, chị Bòn Bon, món của 2 chị thế nào ạ, hay cứ đến quán và theo giá thị trường của quán Mái Lá nhé ?

Trong khi chờ đợi quyết định của 2 sư tỷ, cafenhatrang cập nhật giá tiền các món sau dùm em nhé:
1. Gỏi ốc
2. Mực chiên giòn
3. Bò bít tết

Last edited:
Quán Mái Lá, mỗi món nhậu trừ lẩu thì có giá từ 20k đến 50k, đặc biệt miễn phí Kim Chi trong khi chờ đầu bếp chế biến nhé...

Rồi! Cho là 50k/món nhé (không biết khẩu phần 1 món cho 4 người hay...1 người nhưng em cứ cập nhật cái nhe)

1. Gỏi ốc: 50k
2. Mực chiên giòn: 50k
3. Bò bít tết: 50k
4. Lẩu mắm: 170k

Tổng thức ăn: 320k
Nước uống: 1 két bia (tùy loại) : ~ 350k

Ok, cả nhà mình mang 100 xu gây quỹ . Hẹn gặp cả nhà nhen!

Last edited:
OK, cứ đến quán và theo giá thị trường của quán, ai đăng ký món nào thì chịu trách nhiệm món đó. Nếu quán ko có thì... hè hè cái này tui hong biết à nha.

Thông báo cập nhật danh sách hội Nhậu Offline
1. Sori
2. cafenhatrang
3. speed up
4. Bòn Bon
5. nnhu
6. Lan
7. tampt
** Địa điểm :
Quán Mái Lá - số 36 đường Nhị Hà . TP. Nha Trang .
** Thời gian :
Vào lúc 19:00 ngày chủ nhật - nhầm ngày 21/11/ 2010 .
** Thực đơn trước mắt gồm có :
1 - Khai vị : Gỏi ốc ( Bòn Bòn đề cử )
2 - Mực chiên giòn ( nnhu đề suất )
3 - Bò lúc lắc ( Sori đề nghị )
;;;;;;;;;;;;;;;;;;
;;;;;;;;;;;;;;;;;
;;;;;;;;;;;;;;;;;
;;;;;;;;;;;;;;;;;
Cuối cùng sẽ là em Lẫu miền tây ( cần Thơ )

Mời cả nhà biểu quyết vài em món ngon vào danh sách thực đơn đi ạ .
** Quỹ lận lưng quần ( quần thun , quần rin , quần kaki ....quần gì cũng được ....miễn là lưng quần ) 100.000 vnd .
Báo cáo toàn thể bà con cô bác gần xa .

Chị Sori ơiiiiii !!! Còn cái vụ án karaoke sao chẳng thấy nói tới nữa vậy ???
---> Hôm đó e kẹt cái đám cưới, chắc là đến trễ khoảng 30p, mọi người cứ dùng trước, khỏi đợi e, e tới ăn lẩu mắm của bé nnhu là hạnh phúc lắm rồi....

Chị Sori ơiiiiii !!! Còn cái vụ án karaoke sao chẳng thấy nói tới nữa vậy ???
---> Hôm đó e kẹt cái đám cưới, chắc là đến trễ khoảng 30p, mọi người cứ dùng trước, khỏi đợi e, e tới ăn lẩu mắm của nnhu là hạnh phúc lắm rồi....

Sao lại thêm từ "bé" vào ấy nhỉ! "Em ghét anh gọi em cô bé" nhá! Lẩu này không dành cho người "xấu bụng" đâu cafe ợ..

** Quỹ lận lưng quần ( quần thun , quần rin , quần kaki ....quần gì cũng được ....miễn là lưng quần ) 100.000 vnd .
Báo cáo toàn thể bà con cô bác gần xa .

Em xin hỏi một câu hỏi nho nhỏ thế này, nếu không mặc ...quần thì lận ở chỗ nào bi giờ , sư tỷ?????

Em xin hỏi một câu hỏi nho nhỏ thế này, nếu không mặc ...quần thì lận ở chỗ nào bi giờ , sư tỷ?????
Sư muội ui ......ra câu hỏi gì mà Khó thế hổng biết ? Sư tỷ Bòn Bon ơi......cứu bồ với ....chứ muội đây ...đã " bó toàn thân rùi " .

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,978
191,822
Latest member
banhbao2702
Back